• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Landscape - xoay cả 2 hướng for N95

Status
Không mở trả lời sau này.

minhkhoa2007

Bạn mình vừa gửi cho mình phần mềm này, PM này sẽ xoay hai hướng, xài hay hơn Rotateme, cần phải sign trước nha các bạn, mình gửi lên đây các bạn dùng thử nha:D. Nếu hay thì đừng quên thanks mình nhé:D. Mình đã dùng tốt trên N95 rồi.

minhkhoa2007

Có phải máy bạn là N95 không? Mình cũng đang xài N95 và vẫn xoay được mà, nếu lắc bên nào thì bạn hãy lắc hơi mạnh tay 1 chút là được. Mình vẫn dùng như vậy mà. Bạn hãy thử lại xem nha.

ngocthach

kobik sao mình cài rồi..nó vẫn xoay có 1 bên thôi bạn ơi ...chẳng khác gi rotate me

ko phải đâu bạn àh..mình cài vào N95 dùng rất tốt đó..xoay dc cả 2 hướng..có thể do bạn dùng FW 11 nên nó bị vạy6 thôi..bạn thử up lên đi...hok dc tì nhờ người khác up giúp vậy.......còn ko có ai có lòng tốt thì bạn cứ mua vé máy bay ba wa chỗ mình;;)mình sẽ giúp:-?....good luck....:Dhehe

mà ai cho mình hỏi

truớc đây mình chưa từng gặp...nhưng hôm nay thì...thật bất ngờ và thật tình cờ mình lại gặp phải lỗi đó...Từ khi có firmware mới mình up đi up lại khoảng trên 5 lần rồi...và bi giờ là lần thứ 6 thì gặp 1 thông báo là :"phiên bản bạn đang dùng đã là phiên bản mới nhất.Không cần thiết phải update nữa" Thế có chết ko cơ chứ...
Help meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!

DEVIL_BESIDE_YOU

cái của mình ngộ lấm nha...nếu mình mỡ ứng dụng này lên nó ko xoay...nhưng mình mỡ cã rotate me lên thì nó xoay thoát rotate me ranó cũng vẫn xoay nhưng mà xoay có 1 bên hà ......chán ghê...chắc tại máy mình fw cũ v12.0.013 19-6-07 RM-159 Nokia N95 (18.01) ...mình tái update service về rùi mà sao mình nhấn vào update là nó lại báo không thễ kết nối với NOL ......bác nào giỏi thì giúp mình 1 tay nha....thankx rất nhìu

DEVIL_BESIDE_YOU

mà cho mình hỏi??????chắc ko phải tại FW cũ đâu...nếu là do FW thì thường nó sẽ open ko được ứng dụng còn cái này mình open được...chó hỏi có cần dùng phím nóng nào đễ khơi động ứng dụng ko ah???hay cách xử dụng cũng giống rotate me là open ứng dụng rồi dùng phím thoát nhanh thoát ra đễ cho ứng dụng chạy ngầm ah?????tại mình thấy trên giới thiệu ứng dụng này nó báo dùng phim c làm gì đó mà ko hiểu lấm???????????

hunghg

Member
Cảm ơn Bạn,xoay thi xoay rồi nhưng nếu mở chương trình Sartmovie thì hơi bất tiện và ở chiều quay ngược lại bị rung và nhiễu hình tuy nhiên như thế này là rất OK,mong sẽ có bản nâng cấp sẽ cải thiện tốt hơn.Lần nữa cảm ơn nhiều nhiều Bạn.

indalecio

Tui thử rùi, quay tít mù, hehe. Muh quay được cả hai hướng, hơn rotate me nhỉ !

devil13

uhm xoay được 2 bên nhưng khi xoay wa bên tay phải thì nó bắt đầu hiện lỗi ra...các phím bấm bị ngược hết ...vd như bấm ngang thì nó lên ...bấm lên thì nó xuống...nghĩa là mấy nút bấm nó chỉ theo chế độ như ta đang để máy đứng thẳng...

DEVIL_BESIDE_YOU

ac....tui đã làm và cũng đã được .....................nhưng thật ra khi ta xoay bên phải thì phải lắc mạnh .........mà lắc mạnh nên nó sẽ bị giật và nó giật ngược về bên trái nên nó mơi xoay thôi ................thật ra là chẳng xoay gì cã ......ko tin các bạn cứ thử xoay nó ngang bên phải bình thường thử nó co xoay ko thì bik ....vì menu nó vẫn nằm ngược nên các phim nó vẫn giữ nguyện chức năng là phải ...........cái này và rotate me cũng là 1 tho6i .............botay ...lam cứ tưởng xoay 2 bên thật cứ loay hoay mấy ngày hôm nay

minhkhoa2007

Không biết các bạn xài máy gì nữa, ở đây bọn mình đã cài tốt trên N95, đã sử dụng tốt, xoay cả bên phải hoặc bên trái, mình nói thật sự đó.

indalecio

Tui dùng cũng thế. Cài vào chạy ngon lành, xoay bên nào cũng OK, phím bấm bình thường. Chỉ có điều xoay ngược lên trên thì ko được :D

devil13

mình xoay rất mịn từ tất cả các hướng...nhưng khio xoay wa phải th2i nút bấm ko đúng

Status
Không mở trả lời sau này.