• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Latest gameloft full games H.D tuyển

nouvu2372

Latest gameloft full games H.D
ĐÂY LÀ BỘ TUYỂN TẬP NHỮNG GAME H.D FULL(BẢN ĐẸP) CỦA HÃNG GAME NỔI TIẾNG GAMELOFT

HÌNH MINH HOẠ

GAME GỒM CÓ:
Assasin creed H.Definition
Tiger-Woods-PGA-TOUR
WWE-2009
BrianLara08
gangstar2_nokia
HeroOfSparta_
Moto GP
prince of persia 08
shrek family 08
tea shark

Giải nén với Pass: gaganrocks

TẢI TẤT CẢ GAME VỀ VỚI 1LINK ONE IN 4

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Game thì hay đấy.Nhưng sao nhìn cái chữ kí,lấy ảnh cái thằng Nào mà xấu dzai thế kia.Tui đâu có đến nỗi tệ thế X-:)-?

nouvu2372

Game thì hay đấy.Nhưng sao nhìn cái chữ kí,lấy ảnh cái thằng Nào mà xấu dzai thế kia.Tui đâu có đến nỗi tệ thế X-:)-?

Chắc tại bụi và xỉn vô nên nó thế đấy.Đang kiếm cái ảnh đủ nhân vật hết đây:))
P/s:game hay sao không clik thanks!bóp "hạt dẻ" àh>:)=))

LeHai85

bác dạo này nhiều cái hay quá ..nhất là games ...nhìn ảnh đẹp quá..phải thử đã...

kanvicofbon

ủa sao toàn link khó down thế.sao ko post lên mediafire or box.net cho thông dụng...mấy link kia em down ko đc bác ạ

ngkhanhhoang

Bạn có biết những game nào một khi đã gọi là HD thì phải là 3D thực sự và vì vậy tính đến giờ hầu hết là game file sis. bạn nên chú thich rõ cái nào là java để mọi người tránh hiểu lầm nhé nouvu

Chỉnh sửa cuối:

orbatGTA

Bạn có hiểu HD là gì không ? High Denifition ! Độ nét cao. Mấy Game bạn đưa ra chỉ có Assassion 's Creed là 3D thui(có thể gọi là HD), còn lại là JAva, java thì hình ảnh sao đạt được HD. Chán, hụt hơi mong! Gameloft chưa tới 10 Game HD. I love Gameloft!

xiah_pro

Mình đâu có biết gì về điện thoại đâu ah,chỉ biết nghe gọi và nt không hà :))

Dạo này bạn rất chăm chỉ post...nhưng kô phải vì thế mà nghĩ mình tài giỏi rồi kô chịu nghe ý kiến...mấy bạn trên nói đúng rồi đấy...cái list của bạn tớ chỉ thấy may ra có Assassin's Creed và POP 2008 là HD..tớ bảo may ra vì nó có cả bản java. HD của gameloft cũng khá nhiều...bạn xem lại và up lại nhé.