• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy cer file từ OPDA không cần SS!

Status
Không mở trả lời sau này.

dangduc

Đây là các bước hướng dẫn bà con chịu khó coi nhé ! Thân
1. Go http://www.opda.net.cn/viewthread.php?tid=26592
2. Click vào phần Register để Đăng ký

3. Điền đầy đủ thông tin vào các ô trống

4. Vào trang này - http://www.opda.net.cn/viewthread.php?tid=26592 , chuyển đến bài ở trang đầu tiên và post nội dung về Model máy , IMEI, ngày sản xuất , kèm theo câu "xie xie " nữa cho nó bít mình cảm ơn ! Hì

5. Sau đó bài viết về thông tin máy của bạn sẽ được post ở đây và nhớ ghi nhớ lại số thứ tự bài viết của bạn , như ví dụ ở đây số thứ tự bài viết là 19166

Sau một vài ngày :
6. Bạn vào topic về 3Rd , post một số phần mềm ( ít nhất 5 bài, nhiều hơn càng tốt ) Để có thể download file cer đính kèm trong diễn đàn (Bắt buộc phải làm nhá )
Nhấn vào trang một của chủ đề trong forum này
http://www.opda.net.cn/viewthread.php?tid=26592 và tìm số thứ tự bài viết của bạn mà lúc nãy bạn đã ghi lại ở bước trên.
thường là mỗi một lần post là hơn 1000 IMEI ví dụ :
2008-03-26 号前34195-35520楼申请的会员请到这里领取证
Chỗ mình tô đỏ là số thứ tự của bài viết mà OPDA đã xử lý về IMEI, nếu số thứ tự bài viết yêu cầu Model máy lúc đầu của bạn nằm trong khoảng này thì chỉ cần 1 file khi đã signed có thể đăng ký cho hơn 1000 máy với số danh sách IMEI đã cập nhật !

7. Nhấn vào dòng có dòng chữ đỏ như hình trên để đến trang có biểu tượng file .rar để download file cer của bạn và hơn 1000 IMEI khác ( Chỉ trong 1 file cer ) . Chú ý là bạn chỉ có thể download nếu bạn có 5 bài viết từ trước đó ! Tốt nhất nên viết càng nhìu , càng tốt !

Chúc các bạn thành công ! Mình đang dùng IMEI do họ sản xuất ! Dùng ok rùi ! Hì ! Tạm biệt symbiansigned.com ! Hahaa ! IMEI này có giá trị trong 3 năm ! Đến khi đó chắc buộc lòng Symbiansigned phải mở lại sign như trước cho anh em mình từ lâu rồi ! Hì ! Nếu cảm thấy bổ ích thì thank mình cái nha ! Để sign ứng dụng thì dùng pass là : 00000

duy_ctytvxdkg

hix giờ này mới đến đây: 34195-35520

số của mình: 48952 (suy ra còn phải đợi nó xử lý hơn 13000 số IMEI nữa, chắc là mọc rong luôn quá)

Mà còn phải post 5 bài giới thiệu phần mềm về 3rd nữa mới down được hả bạn?

Thế này vậy: bác Kojiro và dangduc đã có quyền down rồi, khi nào đến phần mình đã đăng ký các bạn down giúp mình được không? :D:D:D

Mình đâu có biết ngôn ngữ của "Trung Hoa Anh Hùng" làm sao post bài đây?!?

Mà phần này các kỹ thuật viên của PDAVIET có thể nghiên cứu để làm sao tạo được file cer luôn thì quả là giải pháp vô cùng hay để hấp dẫn thành viên. Các bạn nghiên cứu thử xem sao nhé!!!!

Kojiro

Super V.I.P
hix giờ này mới đến đây: 34195-35520

số của mình: 48952 (suy ra còn phải đợi nó xử lý hơn 13000 số IMEI nữa, chắc là mọc rong luôn quá)

Mà còn phải post 5 bài giới thiệu phần mềm về 3rd nữa mới down được hả bạn?

Thế này vậy: bác Kojiro và dangduc đã có quyền down rồi, khi nào đến phần mình đã đăng ký các bạn down giúp mình được không? :D:D:D

Mình đâu có biết ngôn ngữ của "Trung Hoa Anh Hùng" làm sao post bài đây?!?

Mà phần này các kỹ thuật viên của PDAVIET có thể nghiên cứu để làm sao tạo được file cer luôn thì quả là giải pháp vô cùng hay để hấp dẫn thành viên. Các bạn nghiên cứu thử xem sao nhé!!!!

Ok thôi a Duy à! A cứ đưa cái link a post bài đây cho tiện a e giúp. Mà down dùm, đc mới down nha, không được đừng trách tụi nhỏ này nhé :p

Vấn đề a đặt ra... :((

dangduc

Thêm Demo trên máy mình vừa sign mấy cái ứng dụng từ advanced calll Manager , đến KPD v2.3

Với các bạn yên tâm ! Do nhu cầu nhiều có ngày hum quá ! File upload lên đầu tiên 1 file hơn 2000 IMEI lận ! Nhanh thui bạn ạ ! Chịu khó vào post bài và đợi down nhé !

Last edited by a moderator:

louislolitta

Cho hỏi là phải bắt buộc post 5 bài giới thiệu về phầm mềm à, nếu mình chỉ post 5 bài dạng spam thì sao? Liệu có thể download được không?

Kojiro

Super V.I.P
Cho hỏi là phải bắt buộc post 5 bài giới thiệu về phầm mềm à, nếu mình chỉ post 5 bài dạng spam thì sao? Liệu có thể download được không?

Chỉ cần 5 bài spam hay cái gì cũng được. Kinh nghiệm của mình là bạn cứ vào 5 chủ đề, post 1 câu "Duo xie nimen" là ok :p

kaizuki

chán quá đăng kí mà ko có được , cái đó nhìn ko có hiểu gì hết đâm ra chả đăng kí được >_< , anh nào giúp em với :(

trinhha

@kaizuki a.
dòng 1 bạn ghi kq của phep tính trên nhé
dòng 2 ghi tên bạn
dòng 3 là pass
dòng 4 ghi lại pass lại 1 lần nữa
dòng 5 ghi địa chỉ hòm thư của bạn (dạng .....@hotmail.com) nhé!
chúc bạn thành công!

@tayninhbuon: bạn nháy vào OPDA???? ở góc trên bên trái nhé tayninhbuon!

Last edited by a moderator:

louislolitta

Nếu mình không có hotmail thì sao? Cái forum này có bắt buộc mình phải có hotmial à,mình xài yahoo thì sao?

Kojiro

Super V.I.P
Kết quả dùng file cer của OPDA là ok.

Các bạn dùng PM PV SIGN SISX để sign nhé.
Chúng ta sẽ dùng file cer và file k3y nằm trong file rar down về để sign. Và dùng pass là 000000 nhé!

@traingheohn: cảm ơn e đã test hộ a nhé!

louislolitta

hix,trangheohn đã đăng ký nick từ hồi nào mà lấy files nhanh quá vậy,mình mới đang ký cách đây củng lâu rồi mà vẫn đến gần hơn 10.000 lượt mới đến mình,làm cách nào mà nhanh thế

Status
Không mở trả lời sau này.