• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy lại CODE N70!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

nhau

Giúp mình với làm sao lấy lại CODE!!!!!!!!!!!
mình cần lấy lại CODEN70 mà chẳng bit phải làm sao bạn nào có thể giúp mình với Thank'

Hungnokia3300

Well-Known Member
mình cần lấy lại CODEN70 mà chẳng bit phải làm sao bạn nào có thể giúp mình với Thank'

Bạn cần master code hay Pin code thì nói rõ ràng ra nhé.

PhongQuang

Super V.I.P
Nếu là PIN CODE của SIM thì mặc định 0000. Còn nếu mã khóa máy thì 12345. Nếu đã đổi mã mà quên thì chỉ có thiết bị chuyên dụng BOX mới mở được thôi.

nhau

:(:)((mình cần lấy lại CoDE của máy bạn có thể làm thể nào để lấy lậi được hông??
mình đang đau đầu về nó hông bít làm sao để mỏ được cả bạn bit có thể hướng dẫn cho mình với
mình đổi lại mã CODE jời mình wen mất hông bít fai làm sao để lấy lại cả. Mình đẫ Restart lại máy Fomat cả thẻ nhớ luôn, điện thoại như mới hoàng toàn mà cũng hông đc jời mình fải làm sao bạn có thể hướng dẫn xho mình với.
thank'

new

:(:)((mình cần lấy lại CoDE của máy bạn có thể làm thể nào để lấy lậi được hông??
mình đang đau đầu về nó hông bít làm sao để mỏ được cả bạn bit có thể hướng dẫn cho mình với
mình đổi lại mã CODE jời mình wen mất hông bít fai làm sao để lấy lại cả. Mình đẫ Restart lại máy Fomat cả thẻ nhớ luôn, điện thoại như mới hoàng toàn mà cũng hông đc jời mình fải làm sao bạn có thể hướng dẫn xho mình với.
thank'

bạn Resart được lại máy?????????vậy ở đây bạn muốn lấy lại CODE của cái gì????????bạn phải nói dõ là bạn vào đâu nó đòi CODE??????????:-??:-??:-??:-??:-/:-/

PhongQuang

Super V.I.P
Đến 2 bài viết của bạn mà tôi chả hiểu bạn muốn lấy code gì. Bó tay.com

ngocsuongvn

Nếu muốn lấy lại thì 4mat đi. Bác hỏi không rõ ràng lại còn kêu um cả lên.

hita_618

bạn ấn thử 12345 đi , cái đó mặc định cho máy đó

Thuannt8x

bạn đã tìm đc code chưa? nếu chưa thì mở pin ra và ghi 15 số ime sau đó send cho mình mình gửi lại code cho bạn. có thể send vào nick của mình hoặc sdt:0989370336

lehieppr

Người ta nói vậy thì tức là cần lock code. "Mình đẫ Restart lại máy Fomat cả thẻ nhớ luôn, điện thoại như mới hoàng toàn mà cũng hông đc jời mình fải làm sao bạn có thể hướng dẫn xho mình với" tức là chỉ khởi động lại máy thôi, format thẻ nhớ thôi, chứ đâu phải format lại máy đâu. Nói vậy chắc mọi người hiểu được rối chứ ah?

congsy8x

đúng là không hiểu bác này đòi code gì nữa bác phải nói dỏ thì anh em mới giúi bác được chứ, khó hiểu quá:-?:-??

Status
Không mở trả lời sau này.