• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy ý kiến anh em tổ chức offline nhân dịp sinh nhật PDAVIET HD

dutunguyen

Lấy ý kiến của anh em :Chào mừng ngày lễ Ma Quái anh em ta tổ chức offline gặp mặt để kết nạp thành viên mới đi anh em ơi.

==========================
khong_co_ai: Xin phép anh em tôi gộp 2 chủ đề tổ chức nhân dịp hallowen của "dutunguyen" và và sinh nhật PDAVIET HD của "tadysnb129" vào làm 1 để cho khỏi bị loãng topic. Mong anh em tham gia, ủng hộ và cho ý kiến nhé.

Last edited by a moderator:

khong_co_ai

Active Member
Mem mới tích cực đấy! Chấm điểm cho chú vì thành viên thích offline. Mong rằng dutunguyen tích cực tìm hiểu nhiều hơn nữa về công nghệ để có nhiều bài viết hay, có ích cho anh em cộng đồng công nghệ tham khảo.

Anh em PDAHD đâu rồi, hãy cho ý kiến và khẩn trương tập hợp đi nhỉ. Kỳ này im ắng quá...................

JohnyNguyen

Hix,kế hoạch lên muộn quá,sát nút đêm qua đi chơi Haloween rồi mới có topic thì ae sao biết đc :-ss

khong_co_ai

Active Member
Chỉ là nhân dịp hallowen thôi. Sớm hơn thì càng tốt, muộn tí cũng không sao. Anh em mình trắc đi chơi hallowen hết rồi sao mà im ắng thế.

dutunguyen

halloween diễn ra trong vòng 1 tuần không sợ muộn đâu các bác. em còn chạy sô mấy đám kìa=))

khong_co_ai

Active Member
Anh em sao kỳ này ít online thế nhỉ ???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
?????????????????????????????????????????????????????????????????

kdv2108

Active Member
Trung nghiên cứu xem về Đảo cò chơi đi,hôm nay anh với Thắng nói qua rồi.Phải cái hơi xa

khong_co_ai

Active Member
Trung nghiên cứu xem về Đảo cò chơi đi,hôm nay anh với Thắng nói qua rồi.Phải cái hơi xa
Bác nói trúng ý em rồi đó. Ý kiến của anh em thế nào nhỉ, mới nghe qua tui đã thấy thích rùi.
Loa loa loa loa.......................
Chiếng làng, chiềng chạ.............
Thượng, hạ, tây, đông...........
Nghe thấy gì không ???????????
Xin mời lên tiếng !!!!!!!!!!!!!!!

Chú Long dạo này ẩn dật quá đấy!

tadysnb129

Chúc mừng sinh nhật PDAVIET

Chuẩn bị sinh nhật cho PDAVIET anh chị e Hải Dương mình có ý kiến j không các pác =D>=D>=D>=D>=D>

khong_co_ai

Active Member
Sao không có ý kiến!
Ý kiến là tập hợp tất cả anh em PDAVIET HD lại để làm một buổi cho ra chò chứ. Chỉ sợ chú phải ở nhà "hộ đê" thôi!
Chương trình này có lẽ lên từ bây giờ được rồi đấy.

khong_co_ai

Active Member
Chán quá. Hô hào anh em mà chẳng thấy ai ủng hộ cả.
Hai.........zà....................

khong_co_ai

Active Member
Buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Buồn như ly rượu đầy.
Không có ai cùng cạn...............................

khong_co_ai

Active Member
Em lúc nào cũng máu! Về Thanh Miện đê!!!
=====================================
Đúng là cáo quan về ở ẩn. Hô hào ầm ĩ lên giờ mới chịu lên tiếng...
Chán vãi.......................
Trách rồi đấy!

====
Vừa cà phê với bác Diệp lại nhắc đến vụ này, thế tuần 19-20/11 chú Hiển có bận tiếp học sinh không, học sinh Long có chúc mừng thày vào hôm đó không để bố trí vào hôm đó nhỉ. Anh em khác thấy thế nào để còn lên chương trình đây. Bác Diệp rất nhiệt tình đón tiếp anh em về thăm Đảo Cò, anh em vào cho ý kiến ủng hộ nhé.

Chỉnh sửa cuối:

thangbb

Quan điểm là ủng hộ chương trình của các bác, cứ bố trí giữa tuần là được- lên lịch trước 1-2 ngày để bố trí.Lần này đi xa với các bác 1 chuyến cho vui

kdv2108

Active Member
Đại diện cho Thanh Miện mình trân trọng mời các bạn về thăm Đảo Cò,mình với Thắng và trung cũng bàn sơ rồi.Các bạn tham gia đông đảo nhé
(Nói nhỏ:Đảo cò là quê phu nhân chú Hiển đó:)))

PhamHien

ơ thế em là chủ nhà hay là khách nhỉ?! À em lo vụ hướng dẫn viên nhé??
Tổ chức đi các bác ơi!!!

PhamHien

Buồn quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Buồn như ly rượu đầy.
Không có ai cùng cạn...............................

Ai bảo anh là không có ai cùng cạn? Dạo này em rượu bia suốt nên cũng lên cơ đấy!