• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy ý kiến anh em tổ chức offline nhân dịp sinh nhật PDAVIET HD

khong_co_ai

Active Member
Đại diện cho Thanh Miện mình trân trọng mời các bạn về thăm Đảo Cò,mình với Thắng và trung cũng bàn sơ rồi.Các bạn tham gia đông đảo nhé
(Nói nhỏ:Đảo cò là quê phu nhân chú Hiển đó:)))
Nói nhỏ ở trên 4rum này ai biết thì cũng đọc nhỏ nhỏ thôi nhé!!!!!!!!!!!

khong_co_ai

Active Member
Quan điểm là ủng hộ chương trình của các bác, cứ bố trí giữa tuần là được- lên lịch trước 1-2 ngày để bố trí.Lần này đi xa với các bác 1 chuyến cho vui
Giữa tuần thì anh em phải làm việc đi thường rất khó nên đang định bố trí vào cuối tuần để anh em đi đông đủ hơn. Đ/c Thắng bố trí thời gian, công việc trước đi nhé. Dự kiến 19/11 này anh em có ý kiến gì không nhỉ?

tadysnb129

Giữa tuần thì anh em phải làm việc đi thường rất khó nên đang định bố trí vào cuối tuần để anh em đi đông đủ hơn. Đ/c Thắng bố trí thời gian, công việc trước đi nhé. Dự kiến 19/11 này anh em có ý kiến gì không nhỉ?
Đi nhớ cầm cho e ít thịt trâu về nhé :-??:-??:-??:-??:-??