• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox 2.41 full

Status
Không mở trả lời sau này.

panthyo

mình thấy trên trang nước ngoài nhưng trong about cua LCG Jukebox 2.41 full lại để tên của trang pdaviet.net của mình! nên mình pót cho anh em nao can nhe! nếu thấy có ích thank cái nhe!;)
sau khi cài bạn nhập key:52759

spyhunter88

Mấy bản này có bị lỗi không nghe được sau khi dùng 1h30' không? Mấy bản trước trên Dotsis toàn bị mà chưa có cách khắc phục. :((

MinhThang

Manager
Mấy bản này có bị lỗi không nghe được sau khi dùng 1h30' không? Mấy bản trước trên Dotsis toàn bị mà chưa có cách khắc phục. :((

Hiện tại thấy bản này rất khác, cài vào sài ngay không đòi hỏi gì và đã trên 90 phút vẫn ok đây.

cupidbaby

mình thấy trên trang nước ngoài nhưng trong about cua LCG Jukebox 2.41 full lại để tên của trang pdaviet.net của mình! nên mình pót cho anh em nao can nhe! nếu thấy có ích thank cái nhe!;)
sau khi cài bạn nhập key:52759

Ủa bản này full có lâu rồi mừ?Hình như của bác dũng post kèm với sm 4.10 thì phải.:O

Nynk_102

Bản đã Việt hóa hiện tại mình cài vào dùng ngay không đăng ký gì cả:
Posted via Mobile Device e đã down bản này sáng nay. Vào dc vài lần rùi. Và ko phải đăng ký thật. Thank bác

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device e đã down bản này sáng nay. Vào dc vài lần rùi. Và ko phải đăng ký thật. Thank bác

Bạn mở thử sau 130 phút xem có bị văng như mình không, hiện tại mình không vào nó được nữa rồi.:-?

endicay

Bản này có lâu rồi mà, thật sự là chưa full sau một thời gian sử dụng sẽ không vào được nữa, Nên Đóng lại vấn đề này tại đây được rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.