• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox 2.41 Update

CongVoi

Super V.I.P
Cái này nó chỉ Fix lỗi cho S60v3 nói chung bản này ko có thay đổi gì đáng kể cả :(

NokuaN70

Well-Known Member
cho mình hỏi cách mua bản chính thức 2.40,đợi hoài mà ko có bản full hix hix

Mình đã trả lời từ bên topic Profimail cho bạn rồi, sẵn đây mình trả lời lại luôn là : mua dc nếu bạn đang sd thẻ thanh toán của Visa card, Master card nhé. Để biết rõ hơn về phương thức thanh toán, giá cả thì bạn vào www.lonelycatgames.com để biết chi tiết. Chúc bạn vui.
Posted via Mobile Device

levuphong

hình nhứ kề từ bản 2.40 trở đí thì hình nến nó trong suốt nhìn thấy themse đẹp gê
h dang xài 2.30 đợi 2.4 full đây. (bac dongxanh ơi mau mau tạo bản full nha :) :

trungbang1186

mình đang xài bản LCG 2.40 đây.khổi phải đăng kí gì hết.xài mãi mãi luôn.mình đá xài cũng ngần được 2 tháng rồi không bị gì hết.muốn được như vậy.các bạn phải cài bản 2.17 trước.xong nhớ là đừng xóa nha.rồi cài bản 2.40 vô xong nó sẽ hiện lên bản báo lỏi.xong các bạn xóa bỏ bản 2.17 và cài bản 2.40 vào là ok.nhớ là đùng đắng ký gì hết nha.xong các bạn khởi động LCG 2.40 và nó sẽ hiện lên bản thông bao mạng gì đó các bạn cứ nhấn NO là được.nhớ là đừng nhấn nút yes nhá.

linh2911

mình đang xài bản LCG 2.40 đây.khổi phải đăng kí gì hết.xài mãi mãi luôn.mình đá xài cũng ngần được 2 tháng rồi không bị gì hết.muốn được như vậy.các bạn phải cài bản 2.17 trước.xong nhớ là đừng xóa nha.rồi cài bản 2.40 vô xong nó sẽ hiện lên bản báo lỏi.xong các bạn xóa bỏ bản 2.17 và cài bản 2.40 vào là ok.nhớ là đùng đắng ký gì hết nha.xong các bạn khởi động LCG 2.40 và nó sẽ hiện lên bản thông bao mạng gì đó các bạn cứ nhấn NO là được.nhớ là đừng nhấn nút yes nhá.
Thử mấy chục lần rồi vẫn vậy bạn ơi, không có cách nào qua mặt đc lonelycatgames đâu, xài bản 2.30 của Bác dongxanh cũng đc rồi, mấy bản mới chỉ có thêm theme đẹp thôi.

chauhiep123

Thử mấy chục lần rồi vẫn vậy bạn ơi, không có cách nào qua mặt đc lonelycatgames đâu, xài bản 2.30 của Bác dongxanh cũng đc rồi, mấy bản mới chỉ có thêm theme đẹp thôi.

bản 2.40 là lấy theme từ theme trong máy luôn nên thay đổi đẹp hơn theme mặc định của jukebox nhiều

NokuaN70

Well-Known Member
bản 2.40 là lấy theme từ theme trong máy luôn nên thay đổi đẹp hơn theme mặc định của jukebox nhiều

Không phải nó lấy theme của máy, mà nó sử dụng skin trong suốt để làm hiện lên cái theme đa sử duong cho ĐT.
To trungbang: Bạn có thể chỉ cho AE website nào HD xài trick đó kg vậy? Chứ các forum về ĐT khác ở nước ngoài vẫn đang bó tay với Jukebox 2.40 , nếu dc thì bạn giúp cho AE nhé. Thanks bạn.
Posted via Mobile Device

trungbang1186

mình đã thử làm lại cách trên làn nửa.và giờ đã không còn hiển thi bản thông báo mạng gì nửa.chạy rất tốt.các bạn cài bản 2.17 vào dt xong các bạn đăng ký bản 1.27 xong các bạn cài tiếp bản 2.40 vào là xong.mình đang dùng cách nấy đó.nhưng mình o biết dùng được bao lâu thôi.có gì mình PM các bạn sau nhe.

Chỉnh sửa cuối:

Son_Do

Well-Known Member
Chắc chắn là không được rồi, làm như vậy là chấp nhận dùng thử, chỉ nghe được 1g27p là bị khóa thôi.

Caohieu88

không đâu bạn à.mình nghe cũng được 1 tháng mấy 2 tháng rồi đó.

Nếu vậy thì bạn Up các PM cần và hướng dẫn chi tiết cũng như cho anh em vài cái ảnh để test thử nhé! Như vậy sẽ rõ ràng hơn và nếu làm được thì để anh em còn Thanks bạn nữa =D> ! Ok!

sonnguyen_uiq3

Sao ko thấy trungbang hồi âm nhễ,hy vọng ông này ko phải đàn em của bác maivang.hehe

NokuaN70

Well-Known Member
Sao ko thấy trungbang hồi âm nhễ,hy vọng ông này ko phải đàn em của bác maivang.hehe

Nhắc đến maivang mới nhớ cú đó đúng là đột phá ở box UIQ luôn :), theo mình thì kg dễ lừa LCG đâu, lúc trước xài bản 2.17 up lên 2.18 xài chiêu đó kg có kết quả, thì 2.40 cũng vậy thôi. Cũng may là đã mua code cho nó nên bây giờ cứ update vô tư :D

Posted via Mobile Device

sonnguyen_uiq3

@Nokua:Bác mua được code này rồi à,bác có cách nào mua code cho thằng primetech ko,mua giúp với,chứ ở ông hoangson hình như dẹp tiệm rồi,mà nó giá bi nhiu vậy bác.