• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox tự động out?

sang84119

lúc mới cài thì bình thường, nhưng khi đến lần sử dụng thứ 2 thì nó báo là "The application must connect to internet to check that it is used legally. Do you want to proceed?" rồi e chọn "No" vì máy không có kết nối GPRS(mình xài m600i), xong tự động nó out khỏi chương trình!!!! có ai biết trường hợp này không chỉ giúp mình với.....

doananh

lúc mới cài thì bình thường, nhưng khi đến lần sử dụng thứ 2 thì nó báo là "The application must connect to internet to check that it is used legally. Do you want to proceed?" rồi e chọn "No" vì máy không có kết nối GPRS(mình xài m600i), xong tự động nó out khỏi chương trình!!!! có ai biết trường hợp này không chỉ giúp mình với.....

Bạn gỡ chương trình đó ra cài lại Juke của Tinh_la_gi việt hóa nè, mình dùng thấy ko có vấn đề gì.

Bạn tải ở đây http://www.4shared.com/file/19236947/d2122817/Jukebox_2_13_2.html

Chúc bạn vui vẻ ;)

NokuaN70

Well-Known Member

Jukebox của bạn là bản krack thì sau khi nhập code nó sẽ tự động kết nối với trang chủ để kiểm tra,nếu kg kết nối dc nó sẽ tự out. Bên topic Ứng dụng chung đã có Jukebox 2.30 bản full của dongxanh bạn thử đi.

Posted via Mobile Device