• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox V.2.42 - Cr*** signed Full (Phần mềm nghe nhạc)

bb8868

LCG Jukebox V.2.42 - Cr*** signed Full

Đây là phần mềm nghe nhạc đã quá quen thuôc của LonelyCatgames. Nay đã có phiên bản cập nhật full . các bạn hãy tải về thưởng thức và khám phá nó nhé . Chúc vui !!!

LINK :
Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?qnlezyj1muz

viettuan49a

Đây là phần mềm nghe nhạc đã quá quen thuôc của LonelyCatgames. Nay đã có phiên bản cập nhật full . các bạn hãy tải về thưởng thức và khám phá nó nhé . Chúc vui !!!

LINK :
Mã:

mình hỏi một chút, bản này có thêm tính năng gì mới so với bản 2.4 không
giới thiệu chung chung quá, nếu mà ko có j khác thì cứ dùng bản 2.4 cho lành, mất công làm j
mình đang dùng cả LCG và ttpod, thấy ttpod hay hơn..he he

tiny1990

mỗi người 1 cảm nhận. nhưng thấy ttpod hay hơn. không bị "trục trặc" về check imei

hunterviet

Well-Known Member
Bản này ko có gì mới hay sao mà chủ thớt ko thấy đả đọng gì đến hết trơn, nếu chỉ là con số...thì cho vào topic cập nhật các PM ấy

haopro

bản này có cái tên 2.42 là mới đó , nhưng mà xét về TTpod vs LCG Jukebox thì mình thích thằng LCG hơn đấy , các bạn nghe nhạc thử trên 5 giờ đồng hồ xem sẽ thấy có sự khác biệt ( bật hết công suất nhe ) cái ttpod làm nóng máy , cái LCG ko có gì . Hiện nay mình xài bản 2.17 bỏ check net nên xài vô tư .

banlc

bản này có cái tên 2.42 là mới đó , nhưng mà xét về TTpod vs LCG Jukebox thì mình thích thằng LCG hơn đấy , các bạn nghe nhạc thử trên 5 giờ đồng hồ xem sẽ thấy có sự khác biệt ( bật hết công suất nhe ) cái ttpod làm nóng máy , cái LCG ko có gì . Hiện nay mình xài bản 2.17 bỏ check net nên xài vô tư .

Nếu với các máy như hiện nay thì nghe LCG hay hơn TTPOD. Mặt khác, TTPOD dùng nóng máy là đúng đấy.

220T280

Đã có ai test ok với bản này chưa vậy. Ko biết đã full thực sự chưa

bb8868

Chủ topic đâu có bỏ đấy đâu .Các bạn chỉ cần bỏ chọn update là khỏi lo vụ đó rồi , còn hay thế nào thì tự cảm nhận của mỗi người mà . Tôi chỉ cập nhật cho các bạn thôi ( tất nhiên tôi cũng test rồi mới dám up lên cho anh em đấy chứ ). Chúc vui !!!

cupidbaby

Eo ơi !Bật hết công suất trong 5 h thì máy nào chả nóng hả bác?với lại jukebox bị crack nên chất lượng ko được như bản xịn .Bác nào có key xịn thì dùng vô tư!:D
TTpod có cái hay là free!Giao diện cũng rất tuyệt!

cupidbaby

LINK :
Mã:

Bác up lên link khác được không(4share ấy) .Mediafire lắm virus lắm!Thank bạn nha!:D

hoalang

Member
ai bảo bạn là mediafire lắm virus :|
nó chỉ hiện ra quảng cáo thôi chứ virus ở đâu ra

hihihi thì khi mở trang web người ta thấy mấy con quỷ nhe nanh ,múa vuốt ,thì sợ hết cả hồn là phải rồi =))

BuuPhucCT

Well-Known Member
LCG Jukebox này chất lượng không bằng các PM nghe nhạc khác. kể cả bản KR hay bản dùng k3y bản quyền cũng thế. Mình đang xài k3y bản quyền nhưng hơi thất vọn nhưng đã lỡ mua k3y nên đành vậy. Về chất lương thì TTPOD vẫn OK hơn.:D