• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Slick 0.48 Việt hóa SymPViet

kp_enter

Phần mềm hỗ trợ chat Yahoo,Icq,Aim,Msn,GTalk,Jabber
file ngôn ngữ của rinhvh. Test ok trên 7610​

youngknow

Cái này có bắt tiền GPRS hok vậy ??? Hịn giờ tài khoản mình đang âm .... :D

JuRay-Duan

Cái này có bắt tiền GPRS hok vậy ??? Hịn giờ tài khoản mình đang âm .... :D

Chát đương nhiên phải mất tiền GPRS rồi bạn :( nhưng kô tốn nhiều lắm đâu !!
@ các bạn bị lỗi font: Dùng bản Eng cho lành các bạn ạh cũng dễ hiểu mà !!

Chỉnh sửa cuối:

AquaSta

Moderator
Sao anh kp_enter chậm chân thía? :D hay do anh rinhvh bận quá. Bản 0.48 này có lâu rồi đó. Tại nó lỗi quá nên hôm trướcnViệt hóa xong em không dám introduce lên. Hì, thank anh nhé!

Em vừa test bản của anh xong, cũng vẫn lỗi như em vậy, bản nguyên gốc cũng bị vậy và cả bản 0.47 cũng thế. Em ghét thằng Slick lắm. Lỗi kinh khủng! Phải format máy thì cài mới hết lỗi, ai đời lại phải 4mat máy, em dùng N70-1

Chỉnh sửa cuối:

kp_enter

Sao anh kp_enter chậm chân thía? :D hay do anh rinhvh bận quá. Bản 0.48 này có lâu rồi đó. Tại nó lỗi quá nên hôm trướcnViệt hóa xong em không dám introduce lên. Hì, thank anh nhé!

Em vừa test bản của anh xong, cũng vẫn lỗi như em vậy, bản nguyên gốc cũng bị vậy và cả bản 0.47 cũng thế. Em ghét thằng Slick lắm. Lỗi kinh khủng! Phải format máy thì cài mới hết lỗi, ai đời lại phải 4mat máy, em dùng N70-1

ko phải chậm chân mà vì mới mượn đc 1 e 7610 lên ngồi VH với a e bên box S60 cho vui :) Còn về bug thì mình cũng ko rõ. Có lẽ do bản gốc đã bị vậy :D
P/s: mình thấy N70 "kén" pm lắm :))

AquaSta

Moderator
ko phải chậm chân mà vì mới mượn đc 1 e 7610 lên ngồi VH với a e bên box S60 cho vui :) Còn về bug thì mình cũng ko rõ. Có lẽ do bản gốc đã bị vậy :D
Bị lỗi từ gốc mà :D

JuRay-Duan

N70 là điển hình nhất của S60v2 mà :( sao lại kén đc. Nó mà kén thì con S60v2 bỏ đi hết àh.

JokerB

bản nào thì cũng bị lỗi view group :( và show offline :(
chỉ cần để xem nhóm và nick off là vào cái văng ra luôn :( mình cũng sài N70-1 mà :) thôi sài Sh với Yahu cho lành :D

AquaSta

Moderator
Còn lỗi khi đang đăng nhập nick trên mobile chưa thoát ra mà bạn đăng nhập trên PC thì... Coi như từ đó trở đi bạn đừng dùng Slick nữa, không đăng nhập được và sau đó cài lại cũng vẫn thế, Initializing... xong là nó tự văng ra và biến mất :D