• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCGJukebox v2.45 S60v3 S60v5 Repacked [VI by SymPViet]

Caominh171

LCGJukebox v2.45 S60v3 S60v5 SymbianOS9x Signed.Repacked
[Cập nhật]

PM nghe nhạc wá quen thuộc của Hãng Lonely Cat Games

Lưu ý:

- Khuyên dùng bản 2 icon cho ổn định. (đánh dấu chọn 2 icons ver. khi cài)

- Chỉ cần cài là có Tiếng Việt àh :D

Chỉnh sửa cuối:

whatislove89

anh caominh ơi,e dùng bản quyền jukebox,e muốn dùng bản VH của anh,nhug k muốn cài bản của a,e mang file sis về bung ra bằng mobihex,thấy tận 2 file rsc jukebox va jukeboy?nhưg trả thấy vh j cả, mỗi cái có mỗi 3 dòng jukebox,jukebox và 1 đường dẫn có file mif thì fai? vậy là sao? anh cho e file rsc đi?
e cóp đè vào file rsc tiếng anh trong ổ C/resouce/app có ảnh hưởng j đến pm bản quyền k nhỉ,e đoán la k hihi

kienvp

anh caominh ơi,e dùng bản quyền jukebox,e muốn dùng bản VH của anh,nhug k muốn cài bản của a,e mang file sis về bung ra bằng mobihex,thấy tận 2 file rsc jukebox va jukeboy?nhưg trả thấy vh j cả, mỗi cái có mỗi 3 dòng jukebox,jukebox và 1 đường dẫn có file mif thì fai? vậy là sao? anh cho e file rsc đi?
e cóp đè vào file rsc tiếng anh trong ổ C/resouce/app có ảnh hưởng j đến pm bản quyền k nhỉ,e đoán la k hihi
phần mềm của hãng con mèo file ngôn ngữ là data.dta bạn ah .
bạn chờ mấy hôm nữ bac Hoden sẽ pót bài hướng dẫn cách vh pm cửa hãng này .

whatislove89

mình cóp file đó dât.dta vào ổ C/private/a0000bcc,vào chỉnh có tv nhưg lỗi font,dung 5800 nên vào joi thiệu k có số 800 để bấm,hic,chắc fai chờ file vh riêng cho 5800

kienvp

mình cóp file đó dât.dta vào ổ C/private/a0000bcc,vào chỉnh có tv nhưg lỗi font,dung 5800 nên vào joi thiệu k có số 800 để bấm,hic,chắc fai chờ file vh riêng cho 5800

Nếu bạn không chuyển ngôn ngữ khác . cứ để tiếng việt từ đầu thì sẽ không bị vậy

whatislove89

mình fuc minh wwa đi mất,các bạn dùng bàn fim ảo,rồi vào phần giới thiệu bấm 800 nhé,hehe oke lắm

kienvp

thành công thừa hưởng thành quả của mình là 1 niềm vui khôn tả;;);;);;)
cố lên nhé=D>=D>
không biết bỏ hết các ngôn ngữ khác để nguyên tiếng việt thì có bị tình trạng này không nhỉ ?

viethan2

LCGJukebox v2.45 S60v3 S60v5 SymbianOS9x Signed.Repacked
[Cập nhật]

PM nghe nhạc wá quen thuộc của Hãng Lonely Cat Games

Lưu ý:

- Khuyên dùng bản 2 icon cho ổn định. (đánh dấu chọn 2 icons ver. khi cài)

- Chỉ cần cài là có Tiếng Việt àh :D

anh oi sao em cai vo may no bao ko the cai dat .em dung 5530.xin loi vi post wa dt nen ko co dau.bro nao co fan mem go tv ko cho e xin voi.thank
:(

whatislove89

thành công thừa hưởng thành quả của mình là 1 niềm vui khôn tả;;);;);;)
cố lên nhé=D>=D>

cảm ơn a động viên,e chỉ "phục mình ở chỗ ăn cắp thành quả VH của bác caominh,nhờ lời gợi ý của kienvp,e dùng sisBoom bung file data.dta thui hihi
anh cho e cách VH file data.dta của thăng LCG đi,nếu có file vh của thằng Promail cho e luôn e đang cần vì e mua bản quyền pm đó mà hihi

whatislove89

anh oi sao em cai vo may no bao ko the cai dat .em dung 5530.xin loi vi post wa dt nen ko co dau.bro nao co fan mem go tv ko cho e xin voi.thank
:(

ủa bạn hack máy chưa vậy?hack máy đi rồi cài j thì cai nhé nếu chưa thì vào đây tham khảo,mình dùng 5800 nên k rõ lắm,hack chắc jog hệt nhau đó bạn

Hoden

Super V.I.P
cảm ơn a động viên,e chỉ "phục mình ở chỗ ăn cắp thành quả VH của bác caominh,nhờ lời gợi ý của kienvp,e dùng sisBoom bung file data.dta thui hihi
anh cho e cách VH file data.dta của thăng LCG đi,nếu có file vh của thằng Promail cho e luôn e đang cần vì e mua bản quyền pm đó mà hihi

bung file dât.dta ra vào lang tấy file ngôn ngữ của nó có dưói dạng tập tin text. rồi dịch trên pc.

whatislove89

bung file dât.dta ra vào lang tấy file ngôn ngữ của nó có dưói dạng tập tin text. rồi dịch trên pc.

bung file data.dta kiểu j a ơi? hay là bung file sis? e bung file sis của thằng Profimail rồi,e chỉ thấy mấy file rsc nhưg chắc k fai vì toàn có mấy byte,hình như chỉ có file pm.dta thui, k hiểu ý anh nói lắm :mad:):mad:)

Hoden

Super V.I.P
bung file data.dta kiểu j a ơi? hay là bung file sis? e bung file sis của thằng Profimail rồi,e chỉ thấy mấy file rsc nhưg chắc k fai vì toàn có mấy byte,hình như chỉ có file pm.dta thui, k hiểu ý anh nói lắm :mad:):mad:)

file data.dta không cần bung chỉ cần thêm vào đuôi nó chử rar rồi giải nén bình thưòng sẻ thấy folder tên lang ,mở lang ra thấy file txt là ngôn ngữ nó đấy .dịch txt xong chép lại

whatislove89

file data.dta không cần bung chỉ cần thêm vào đuôi nó chử rar rồi giải nén bình thưòng sẻ thấy folder tên lang ,mở lang ra thấy file txt là ngôn ngữ nó đấy .dịch txt xong chép lại

fai đổi thành đuôi zip anh ạ.đổi đuôi rả k đc đâu,hay đt của anh khac nhỉ? e đổi như anh k thể nào mở đc,hihi
mà e sửa file txt đó bằng Quickoffice của máy,rồi chép lại vào file zip đó lại đổi tên bỏ zip đi,lại đc file data.dta chứa file tviet,vậy là oke anh nhỉ

whatislove89

hay thật anh ạ,jo mói biết cách này,có gogle hỗ trơ thất tuyệt vời,khéo còn nhanh hơn siêu dik và mobihex nhiều,file rsc làm đc cack này k anh?
e đang sửa file text rồi nhưg mình cứ dick hết k chừa cái j là khác đc hả anh? hay k đc dịch cái dòng nào như kiểu k đc dịch các kí tự đặc biệt trong mobihex hả anh?

Hoden

Super V.I.P
hay thật anh ạ,jo mói biết cách này,có gogle hỗ trơ thất tuyệt vời,khéo còn nhanh hơn siêu dik và mobihex nhiều,file rsc làm đc cack này k anh?
e đang sửa file text rồi nhưg mình cứ dick hết k chừa cái j là khác đc hả anh? hay k đc dịch cái dòng nào như kiểu k đc dịch các kí tự đặc biệt trong mobihex hả anh?

e muốn dịch rsc thì e xuất file rsc ra txt rồi lấy file txt dịch xog .rồi chép lại nhập txt lại . nhưng có thể xảy ra lỗi nha

whatislove89

hic hic xin lỗi bác Caominh ,đang tập vh máu quá jo mới để y là đang luyên thuyên trong topic của bác,a hoden k nhắc e j cả huhu :p:D

Chỉnh sửa cuối:

quesimono

Các bác ơi. Em cài ngon. Dùng được 2 ngày là nó đòi Số đăng ký để mở khóa. làm sao h các bác. Không thì không nghe được nữa:((. Giúp e với Imeil của em là 355225039921603

kienvp

Các bác ơi. Em cài ngon. Dùng được 2 ngày là nó đòi Số đăng ký để mở khóa. làm sao h các bác. Không thì không nghe được nữa:((. Giúp e với Imeil của em là 355225039921603

bản nay crack rùi mà . bạn để ý lúc cài pm nó sẽ hỏi bạn chọn 1 icon hoặc 2 icon.nếu chọn 1 bạn dùng được 1 time thì nó lăn đùng ra chít . chọn 2 icon thì khi cài xong trong máy bạn sẽ suất hiện 2 icon 1 cái đếm 123 còn 1 cái ko . dùng cái ko đếm khi nào nó lăn đùng ra chít thì open cái bản đếm kia lên rồi thoát . lại vô cái bản ko đếm kia và xài tiếp tục .
bây giờ còn ai dùng cái này nữa . xài ttpod đi ngon hơn nhiều mà lại free .