• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lên ICS không thu nhỏ được cửa sổ trình duyệt.

toanphung

Tình hình là em có chút thắc mắc như sau :
Lúc trước khi đang sài 2.3.4 khi duyệt web có thể thu nhỏ trang web để chuyển tab. Nhưng khi up lên ICS thì em lại không dùng được chức năng đó nữa. Em tìm hoài mà chưa biết đó là do rom ICS bị hay là sao. Có bác nào biết thì chỉ giúp em với. Em đang sài rom ship nhé. Không biết là mọi người có bị giống em không.

yeskia

Moderator
Tình hình là em có chút thắc mắc như sau :
Lúc trước khi đang sài 2.3.4 khi duyệt web có thể thu nhỏ trang web để chuyển tab. Nhưng khi up lên ICS thì em lại không dùng được chức năng đó nữa. Em tìm hoài mà chưa biết đó là do rom ICS bị hay là sao. Có bác nào biết thì chỉ giúp em với. Em đang sài rom ship nhé. Không biết là mọi người có bị giống em không.

Bạn cài trình duyệt khác đi nhé! Dùng chrome chẳng hạn, vuốt qua lại hay lên xuống để chuyển tab rất tốt đó!