• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Leo 3D Driver Patch v2.0 - Cải thiện 3d

iniuboo

ko giới thiệu nữa nhé, vì hình như có bác đã up bản 1 lên rồi.

Bản 2.0 này cải thiệt rõ rệt hơn bản 1 rất nhiều. đặc biệt là những game need for speed, tower defense, ... ko còn hiện tượng giật,
mất khung hình ở các game này nữa:D Xem những bộ phim nặng nặng thời gian buffering cũng giảm.
Cứ cho tất cả về fast là ok:D dùng ko thấy tốn pin đâu, vẫn thế í mà.

http://www.mediafire.com/?2lzoyzzzdr2

heroofg

Cho mình hỏi cài phần mềm này rồi có phải xóa cài bản cũ không vập, hay cứ cài đè lên là được...!

vanminhkdptn

- Bạn cài đặt như hướng dẫn ở trên, thiết lập xong tắt máy và khởi động lại là ok

vka_hd

Nó báo các lỗi sau là sao vậy, Ai biết chỉ mình với
an unhandled exception occurred at $0001bc9 :
eaccess violation $0001BC90
$0002B55C
$0001BC9C
$00028798
$000161D0

iniuboo

Câu hỏi đặt ra là bạn có dùng HD2 khi cài phần mềm này ko, vì phần mềm này chỉ dành cho HD2 và TG01, đây là bản cho HD2, còn 1 bản nữa cho TG01.

Nếu bạn dùng HD2 mà lỗi thì chịu, mình dùng mấy rom liền chả thấy lỗi gì cả. bạn thử kiểm tra net cf xem.

vka_hd

Câu hỏi đặt ra là bạn có dùng HD2 khi cài phần mềm này ko, vì phần mềm này chỉ dành cho HD2 và TG01, đây là bản cho HD2, còn 1 bản nữa cho TG01.

Nếu bạn dùng HD2 mà lỗi thì chịu, mình dùng mấy rom liền chả thấy lỗi gì cả. bạn thử kiểm tra net cf xem.

Vậy là bó tay, minh cài trên con HD 2 đó chứ.

vanminhkdptn

bạn fomat lại máy và sau đó cài lại. HD2 thỉnh thoảng nghịch nhiều cung hay lỗi, tôi cũng fomat thường xuyên để tránh các phần mềm rác gây lỗi.

metwa

Nó báo các lỗi sau là sao vậy, Ai biết chỉ mình với
an unhandled exception occurred at $0001bc9 :
eaccess violation $0001BC90
$0002B55C
$0001BC9C
$00028798
$000161D0
mình cũng bị như vậy.