• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lesson Of Passion Touch Me - LỘT Y PHỤC CÁC NGƯỜI ĐẸP

PhamQuang

Manager
Lesson Of Passion Touch Me v1.0​

Bằng thủ thuật và áp dụng tính năng Touch để "mơn trớn, sờ soạng..." với mục đích lọt quần áo trên người các mỹ nhân.
Thích hợp các máy chạy Android từ 2.0 trở đi.

* Link tải v1.0:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?tk0qo824h4laza2[/DOWNLOAD]

tommy_trant20

ooooo ko ngờ chú quang cũng box mấy loại game thế này hihii phải down thử xem sao.thanks chú quang

Chơi cái trò này cũng hay nhưng khi "sờ soạng đúng điểm" thì máy rung liên hồi hơi bị tốn pin...:p Giải trí cũng tốt...

tommy_trant20

sao mình chơi chỉ dc 4 điểm là dừng rồi ko dc đầy cây phải sờ những chổ nào vậy.:-?

shark_no1

Sờ mỏi cả tay mà em nó ko chịu cởi bác ơi. Có thuốc nào cho em nó " nứng " lên ko :))

badman_87

Member
Sờ mỏi cả tay mà em nó ko chịu cởi bác ơi. Có thuốc nào cho em nó " nứng " lên ko :))

cứ sờ thấy chỗ nào rung thì sờ nó hết rung thì thôi mình xoa một lúc giờ không còn em nào mà sờ nữa chán thật.

NokuaN70

Well-Known Member
Màn hình 800x480 mở lên không full màn hình. Cũng không biết chọt hay sờ vô chỗ nào để cởi với lột cả. Chỉ chọt dc Start với Back thôi. Hy vọng bản cập nhật mới sẽ "sờ" được :D:D:D

Màn hình 800x480 mở lên không full màn hình. Cũng không biết chọt hay sờ vô chỗ nào để cởi với lột cả. Chỉ chọt dc Start với Back thôi. Hy vọng bản cập nhật mới sẽ "sờ" được :D:D:D
480x800 thì Full mà bạn...;;)

NokuaN70

Well-Known Member
Full mới lạ:D, mình xài con Archos 7 chỉ hiển thị có 1/4 màn hình.