• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Let's Golf - Game mới của gameloft

dungeasy

Nghe nói game này hay sao mình down về nhiều lần cài bằng insallour hiện icon rồi resping lun mà khi zô chỉ hiện mỗi chữ Gameloft rồi uot ra lun.đã thử rất nhiều cách cài thêm app free itune mà cũg khôg được lun.chán quá.fw 2.2.1

bạn cài file mình đưa là IPA , nếu cứ out , bạn reset máy và tắt hết theme xem sao , chúc bạn vui

IPHONE12

bạn cài file mình đưa là IPA , nếu cứ out , bạn reset máy và tắt hết theme xem sao , chúc bạn vui

thì mình bằng file ipa b post mà.k hiểu ts nữa.những game # thi sài b.thường

dungeasy

bạn thử tắt hết theme trong máy , free memory xem , máy mình chạy game này vẫn tốt , và lâu lâu cũng gặp một số game khác cũng bị vậy

i900Pro

Mình cài trò này vẫn bình thường.Trò này hay mà hình ảnh rất đẹp.Mình nghĩ là game này có hình ảnh đẹp nhất trong các game mình đã chơi trên iphone.Trò này nếu ai đã từng chơi Hot Shots Golf trên psp sẽ thấy nó na ná như Hot Shots Golf.Đây là 1 game tuyệt vời

XuanTruong

Super V.I.P
link vẫn sống nhăn ......cái hình đính kèm của pác cũng chứng tỏ điều đó .....có zì đâu mà phải check lại :-/

Hôm nay thì Link CHẾT THẬT!:))​