• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LFile v1.0 S60v3/v5-Cài đặt nhiều ứng dụng cùng lúc

duylinh27884

Moderator
LFile v1.0 S60v3/v5-Cài đặt nhiều ứng dụng cùng lúc

Khi format máy rồi cài lại đống ứng dụng mà bạn hay dùng rất mất thời gian,sẽ còn mất thời gian hơn nếu bạn cài theo cách thủ công là cài từng app một,pm này bạn sẽ giúp bạn tiết kiện thời gian cho việc đó.Đánh dấu và chọn các tập tin cần cài đặt sau đó nhấn phím gọi xanh phần còn lại là bạn chỉ việc đợi;;)

LINK DOWNLOAD

gacontapgaypt

hi. Ứng dụng nhỏ nên em cũng không muốn bày vẽ.:D
nhân tiện dùng cái này thì ứng dụng cài vào ổ C hay E vậy anh?

duylinh27884

Moderator
hi. Ứng dụng nhỏ nên em cũng không muốn bày vẽ.:D
nhân tiện dùng cái này thì ứng dụng cài vào ổ C hay E vậy anh?
Ứng dụng nhỏ nhưg lại cần thiết :D Mặc định nó là ổ C,em vào setting sửa lại ổ E thì khi cài nó sẽ lưu ở thẻ nhớ,đánh dấu chọn nhiều ứng dụng để cài thì e nhấn phím 0 cho lẹ thay vì cứ option>chọn>mark rồi lại option>chọn>mark lâu lắc :D

Trunghuy90

Cũng hay, mà chức năng cũng tương tự như auto intast nhỉ. Tiện quá đi.

anhkhanha3

Mình ko kài dc là sao kậu, mình đã đánh dấu ứng dụng rùi chọn fjm call mà ko dc

Chỉnh sửa cuối:

anhkhanha3

Ukm kậu, mình vào fần mềm để kàj app mà ko đc, kậu có thể hướng dẫn mình kách dùng or cho mình káj hình hướng dẫn dc ko, mình dùg pản việt

duylinh27884

Moderator
Ukm kậu, mình vào fần mềm để kàj app mà ko đc, kậu có thể hướng dẫn mình kách dùng or cho mình káj hình hướng dẫn dc ko, mình dùg pản việt

Bạn dùg bản Vi hèn gì nó thông báo nghe khó hiểu như vậy,bây giờ bạn gỡ bản vi ra cài bản en vào đi vì phần mềm này dễ dùng thôi,mở pm lên tìm đến nơi để các file mà bạn muốn cài đặt nhấn phím 0 để đánh dấu chúng rối nhấn phím gọi,phần còn lại pm sẽ thực hiện.

anhkhanha3

Pan ơj tjện cho mình xjn fonts chjna cho n5320 va fần mềm đốj font vớj . Thank pạn trước

anhkhanha3

Thank kậu, mình nghe nój font ma ko tươg thjck vớj máy là hay pj reset vớj lỗj fảj ko. Mình tìm mãj ko thấy font cho 5320. Kậu dành thì lúc nào tìm hộ tớ vớj. Tớ gà món này lắm. Thank kậu