• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[LG-KS20] Windows Mobile 6.1 Roms - By pdaviet.

trungif

ai download rồi thì có lòng tốt up lại dùm với, chủ topic này chắc mất tích luôn rồi.Còn nếu lâu quá không ai bàn về bản Rom này nữa thì close topic này cho rồi:|

H

hackdima

Guest
Sorry my english is very bad and i cant speak Viet. Would you upload the files to rapidshare ? i can´t download them, the links are expired

MatiGold

LINK has EXPIRED... That means that those files are no longer in the internet... So if you have some spare time... Please reupload it to a new server...

Thanks in advance

bugs

Xin mọi người giúp đỡ.

Khi kết với máy tính, phần mềm LGMDP không nhận được version (Model, IMEI) nên mình không thể up rom được. Xin mọi người chỉ cách khắc phục.

Thanks

tinhsdigiit

mạn phép hỏi bác. do 1 lần máy treo nên em phải uprom lại trong chế độ energency mod và chưa kịp backup five nv2. sau khi up rom xong thì máy em không có sóng. nếu bác nào có thời gian vui lòng giúp em tìm cách giải quyết . em xin cam ơn :(

hieuluck

Pác nào tốt úp giúp e cái link down Rom 6.1 đi, e đang dùng rom 6.5 lúc đầu pin dc gần 2 ngày,dùng thời gian chỉ dc 1 ngày thui huhu.Thank

quoctruong29

các bạn ơi giúp mình với có cách nào sửa font chữ khi vào wap ko. mình vào nó xuất hiện ô vuông:(

khong_co_ai

Active Member
các bạn ơi giúp mình với có cách nào sửa font chữ khi vào wap ko. mình vào nó xuất hiện ô vuông:(

bạn copy font unicode trên máy tính vào thư mục windows\font hoặc tìm bộ font tiếng việc về cài vào máy là được đấy. Một số font hệ thống nằm ngay ở thư mục windows như system, tahoma...