• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LỊCH PHÙ ĐỔNG 1.1 CHO FW 1.x

duongtrung

Thanks Bác MOD đã trả lời nhưng em add source không vấn đề gì. Install cũng không báo lỗi, nhưng khổ nỗi không thấy biểu tượng đâu để dùng (lúc trứớc chưa format lại thì OK). Bác nào bị lỗi mất icon, biết cách khắc phục, giúp em với! Thanks all!

Bạn lấy link chính xác ở bài 1 trang 1 trong topic này rồi Add vào cài chắc chắn là OK trên 1.1.3 và 1.1.4 đó!!! Chúc vui!;;);;);;)

cat_nobita

Thanks Bác MOD đã trả lời nhưng em add source không vấn đề gì. Install cũng không báo lỗi, nhưng khổ nỗi không thấy biểu tượng đâu để dùng (lúc trứớc chưa format lại thì OK). Bác nào bị lỗi mất icon, biết cách khắc phục, giúp em với! Thanks all!

install xong đã Boot lại IP chưa vậy????? Mình cài trên 1.1.4 xài vô tư mà.

duongtrung

Vậy mới có chuyện nói bạn ạ. Đã boot & reinstall lại nhiều lần vẫn không 8n thui. Lúc trước xài 1.1.3 thì vẫn bình thường (hiện giờ mới up lên 1.1.4).
install xong đã Boot lại IP chưa vậy????? Mình cài trên 1.1.4 xài vô tư mà.

bdgroup

Ác có cưứ sao không bạn lick vao cay thư muc Iphone đó, trong đó có đầy đủ hết.

Có không vậy các MOD????????? Trong handheld em chỉ thấy LPĐ beta, không có iPVreset. Đến bây giờ em vẫn chưa cài được 2 cái này. KHông có MOD nào giúp em sao???????????

XuanTruong

Super V.I.P
Có không vậy các MOD????????? Trong handheld em chỉ thấy LPĐ beta, không có iPVreset. Đến bây giờ em vẫn chưa cài được 2 cái này. KHông có MOD nào giúp em sao???????????

Vấn đề này chỉ có Tác Giả mới giúp Bạn được, các Mod cũng chỉ bó tay thui!!!;;):)):)):))

md_200569

bao giờ có thêm cả cái đồng hồ sinh học nữa thì không ai có thể bỏ qua mà không dùng nữa,thank bạn rất nhiều.

giahuy89

Có Bro nào đang dùng iphone o Hải phòng không vậy? em có dùng con iphone mà không biết cài đặt thế nào có Bro nào chỉ dùng nhé yh: bluelove782100 thank u các bro có hảo tâm nhé

anhkhoiUSA

Xin hỏi mình cần phải cài font gì mới coi được lịch
Nó hiện lên mấy cái ô vuông kỳ cục qúa.
Nếu cần phài cài font thì chi" giúp mình luôn nha

Cám ơn nhiều