• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LỊCH PHÙ ĐỔNG 2.0 CHO FW 2.x

cho em hỏi chút các bác ơi, em dùng iphone đời 2.2.1 rồi khi em cài lịch phù đổng 2.0 vào chạy bình thường mỗi khi mở LPĐ. Nhưng mấy ngày hôm nay em mở lên thì nó báo là bạn vào trang chủ [ lịch phù đổng.vn] khi em vào trang chủ thì vẫn là bản 2.0 làm gì có bản mới mà nó báo vậy. Có bác nào gặp trường hợp này xin chỉ giáo cho em với, em thanhk các bác nhiều.

mlxx_1977

cho em hỏi chút các bác ơi, em dùng iphone đời 2.2.1 rồi khi em cài lịch phù đổng 2.0 vào chạy bình thường mỗi khi mở LPĐ. Nhưng mấy ngày hôm nay em mở lên thì nó báo là bạn vào trang chủ [ lịch phù đổng.vn] khi em vào trang chủ thì vẫn là bản 2.0 làm gì có bản mới mà nó báo vậy. Có bác nào gặp trường hợp này xin chỉ giáo cho em với, em thanhk các bác nhiều.

ko sao bạn ạ,mình 2.2.1 cũng vậy, thông báo up date bản mới thôi mà, dùng bản cũ vẫn good có ảnh hưởng gì đâu

nncuong

Administrator
Bản đó nó chỉ thông báo 1 cái, hơi khó chịu tí :D. Bản mới mình đang đặt hàng Kawa, chắc tầm tháng 9 sẽ có bản beta.