• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LỊCH SỬ HÌNH THÀNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Anh em Hải Phòng cho ý kiến về địa điểm mới Tuấn mới tham khảo :
Cafe Napoly 14 Hoàng Diệu
Ưu điểm : rộng rãi gấp 10 Bằng Lăng
Nhược điểm : Chưa có WiFi.
Anh em cho ý kiến ,nếu không hợp lý chúng ta vẫn tiếp tục sinh hoạt ở Cafe Bằng Lăng vậy.

Thân gửi !

new

Em mới biết về pdaviet.net , ko ngờ anh em hp ở đây đông vui vậy...cho em đăng ký 1 xuất
- Trần Mạnh Hùng
- Chat Yahoo :hamymobile
- Mobile : 09.151.12345

Badamgiak23

Super V.I.P
Em mới biết về pdaviet.net , ko ngờ anh em hp ở đây đông vui vậy...cho em đăng ký 1 xuất
- Trần Mạnh Hùng
- Chat Yahoo :hamymobile
- Mobile : 09.151.12345

Các thành viên Hải Phòng vui mừng chào đón Mạnh Hùng.
Anh em Hải Phòng càng ngày càng đông vui quá.
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

chucuoihp

Dạo này tàu về nhiều quá về toàn ngủ không biết a e ta đã đông vui thế này =.=
Theo tui địa điểm Offline tuần này đến bàn sẽ tốt hơn. Bằng Lăng tui thấy cũng khá ổn, tuy hơi chật nhưng a e đến luôn được 1 chỗ ngồi cố định trong cùng mà :D

Nokialover

theo anh mai ta cứ gặp nhau ở Bằng lăng đã, sau đó tập hợp ý kiến mọi người xem quán nào hợp lý , yên tĩnh chọn làm hội quán PDAVIET HP luôn.

Badamgiak23

Super V.I.P
Như vậy sáng mai Chủ Nhật 5/9/2007 Sinh hoạt định kỳ của anh em PDAVIET Hải Phòng sẽ vẫn tiến hành ở Cafe Bằng Lăng 32 Nguyễn Đức Cảnh - 9h sáng.

Mong toàn thể anh em có mặt đông đủ !

Wantoknow

Như vậy sáng mai Chủ Nhật 5/9/2007 Sinh hoạt định kỳ của anh em PDAVIET Hải Phòng sẽ vẫn tiến hành ở Cafe Bằng Lăng 32 Nguyễn Đức Cảnh - 9h sáng.

Mong toàn thể anh em có mặt đông đủ !
OK, vậy là xong! ;;)

Tuan1412

Anh em thông cảm dạo này em bận thi triền miên o có cả thời gian ngủ nữa,nên o online thường xuyên cùng mọi người dc.
Hôm nay vào em rất phấn khởi vì pdaviet Hải Phòng đang thu hút dc rất nhiều thành viên tham dự.Mong càng ngày club của chúng ta sẽ ngày càng lớn mạnh.
Mai vẫn rất bận nhưng chắc sẽ cố gắng thu xếp để đến với anh em,có khi phải cho cả thằng em nhỏ đi cùng thui:))

Thanhha_2602

CHúc mừng anh em HẢI PHÒNG đã nhiệt tình hết mình để ra mắt câu lạc bộ,Chúc CÂU LẠC BỘ PDAVIET HẢI PHÒNG sớm được thành lập

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Kobold1609

Hoan hô CLB PDAViet Hải Phòng,chúc CLB sớm ra mắt nhé.
Có vài pô ảnh đẹp thì share lên nhé.
PS:Anh Long ơi 5/8 chứ ,sao đến tận 5/9 hả anh ?

Badamgiak23

Super V.I.P

Buổi Offline sáng nay của anh em PDAVIET Hải Phòng đã diễn ra trong không khí vui vẻ và đoàn kết.Anh em đóng góp ý kiến khá sôi nổi.Anh em thống nhất buổi Offline tới sẽ diễn ra tại nhà Trial Mod Wantoknow.

Danh sách anh em tham gia Offline 5/8/2007

Nokialover
Born2loveyou
Badamgiak23
tuan1412
tmobile2006
duong83
wantoknow
1 thành viên mới chưa có Nick.
1 số MEM do bận công tác không thể tham dự có gọi điện thông báo.

Cảm ơn tất cả anh em đã nhiệt tình vì PV Hải Phòng !

chucuoihp

Hôm nay tàu về nên không đến off với a e được. Thấy mem HP càng ngày càng đông. Ngày ra mắt chính thức chắc cũng sắp đến gần rồi :D.
Mem HP cố lên ^^

hung1406

hix, hôm nay ko đi off cùng mọi người, chán quá :(( . Chúc cho PDAVIET_HP sớm thành lập, phát triển HÙNG mạnh :))

AnhQuynh

Well-Known Member
Chúc CLB PV Hải Phòng sớm ra mắt. Chúc các đồng chí luôn mạnh khỏe công tác tốt. Nhiệt tình hơn nữa trong PV và trong phong trào offline của Hải Phòng

Mình luôn ủng hộ nhiệt thành nhất thành lập CLB PV Hải Phòng!

Wantoknow

Sau đây là một số hình ảnh (gương mặt) của các member thuộc nhóm PDAViet hiện đang sinh sống tại thành phố Hoa Phượng Đỏ ;;) đã tham gia buổi offline sáng ngày 05/08/2007.

Sự hồ hởi của
Badamgiak23 (Nguyễn Văn Long):

Tư duy quản trị của
Nokialover (Bùi Xuân Long):

tuan1412 biểu hiện tính năng động (nhưng sao hôm nay có vẻ trầm ngâm vậy?):

Born2loveU - hôm nay "loa" O2 Xda Exec bị tịt >:):

t_mobile2006 - "Tom_codon ơi mau mau release phiên bản TouchFlo cho Artemis đi chứ, nhìn Wantoknow trình diễn TouchFlo trên O2 Neo mà phát thèm :-?":

duong83 - "Welcome to PDAViet Haiphong =D>":

New member (người ngồi bên phải
t_mobile2006):

PDAs - "Nhìn bọn tớ hoành tráng chưa :D":

Nữ tướng Lê Chân: "Nè mấy chú em, ráng làm rạng danh cho thành phố Hoa Phượng Đỏ đấy nhé =D>" (Wantoknow là người ngoài cùng bên phải)

Badamgiak23

Super V.I.P
Lần sau Hùng đi là phải chịu phạt với anh em đấy.Hôm vừa rồi thấy đèo người yêu qua Lạch Tray,chắc hôm nay lại tít mít quên mất anh em PV hả.

Status
Không mở trả lời sau này.