• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên 1.0 Full (tested N70) by hbinhlove2003

TruBic

Well-Known Member
lichvannien V1.0 Full

bản này mình đã đăng ký rồi
hình như đã có trên diễn đàn nhưng bản này của mình skin đẹp hơn.nhất là skin ngày 1 âm lịch có nhiều hoa đào rơi rất đẹp.
mình có kèm theo 1 skin ai thích dl về dùng,chép vào ...\system\app\lichvannien.
chức năng thì quá rõ rồi,chắc mình ko phải nói thêm nữa.

duy915189

chào các bác em la thanh vien mới. em vừa mua con e 63 muốn cài them ứng dụng lịch vạn niên. em đã daoloat về rồi nhưng thử vào điện thoại ko được , mong các bác giúp em với
:O:O

JuRay-Duan

chào các bác em la thanh vien mới. em vừa mua con e 63 muốn cài them ứng dụng lịch vạn niên. em đã daoloat về rồi nhưng thử vào điện thoại ko được , mong các bác giúp em với
:O:O

E 63 là S60v3 mà :-?? qua bên đó down bản dành cho đt của bạn đi ;;) Bản ở đay chỉ dành cho S60v2 thui

TruBic

Well-Known Member
thấy mấy cái hình hoa đào nó khác >:)

bản này tôi sài từ đầu năm 2008 đến giờ
hoa đào của bạn nó đâu có động nó nằm im 1 chỗ mà
lần sau trước khi nói ai cần xem lại trước nhé.

ngvcuong

bản này mình đã đăng ký rồi
hình như đã có trên diễn đàn nhưng bản này của mình skin đẹp hơn.nhất là skin ngày 1 âm lịch có nhiều hoa đào rơi rất đẹp.
mình có kèm theo 1 skin ai thích dl về dùng,chép vào ...\system\app\lichvannien.
chức năng thì quá rõ rồi,chắc mình ko phải nói thêm nữa.

bác ỏi sao mình vẫn thấy ngày trừ lùi thế dùng hết nó có đòi key ko bác. Cám ơn bác trc nhé

peacewar

bác ỏi sao mình vẫn thấy ngày trừ lùi thế dùng hết nó có đòi key ko bác. Cám ơn bác trc nhé

Bạn dùng explore vào C:\system\apps tìm file E1510.sys nhấn 8 nhấn tiếp phím gọi sau đó nhập emeil máy vào rồi lưu lại là nó không đếm nhày nữa đâu.thực tế là bản 1.0 này thực sự đã full rồi nhưng chắc do bạn lỡ tay 4mat máy nên nó mới hỏi key thôi.Chúc bạn thành cống

hbinhlove2003

bản này cài vào là Full 100% đã cr@ck sẵn rùi bạn.