• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên 1.0 Full (tested N73 ME) by hbinhlove203

trananhtommy

Chịu roài.... dùng cả cách của KJR và của bạn nhưng .. (Thời gian dùng thử còn 14 ngày :D). Chắc máy up FW lên không Cr... được chú này hehe.

Máy mình dùng là N95-8gb

MinhThang

Manager
Chịu roài.... dùng cả cách của KJR và của bạn nhưng .. (Thời gian dùng thử còn 14 ngày :D). Chắc máy up FW lên không Cr... được chú này hehe.

Máy mình dùng là N95-8gb

Mình cũng mới 4mat máy và mới cài hồi chiều y như bạn, tối mình gỡ bỏ cài lại, cài xong mở lên xem tí đã xong hãy chép file... vào vị trí bạn thử lại tí đi không khó đâu.Chúc bạn thành công.

trinhha

cài lvn xong chạy thử, sau đó dung X-Plore mở đến file C:/system/apps/E1510.sys nhấn phím số 8, sau đó nhấn phím gọi, tiếp theo nhập bất kỳ cái gì cũng được. back ra save lại. Chúc các bạn thành công!
NHỚ PHẢI DONWN BẢN PHÍA DƯỚI MỚI CRACK ĐƯỢC NHÉ CÁC BẢN SAU FIX LỖI RỒI KHÔNG CRACK ĐƯỢC ĐÂU!
http://www.mediafire.com/download.php?wxmwyyz2wn5

trananhtommy

Tôi làm được rồi, cảm ơn 2 bạn. Mấu chốt của vấn đề là sau khi cài xong PHẢI MỞ CHƯƠNG TRÌNH RA ĐÃ, để chương trình tạo 1 file e1510.sys trong C:/system/apps. Sau đo mới chép đè file e1510.sys của mình vào thì chạy ngon, he he. Đa tạ, đa tạ mọi người nhiều :d

trinhha

oh right! chính xác là vậy. hoặc bạn có thể tự đổi 1 file nào đó thành e1510.sys sau đó chép vào C:/system/apps là được! ok

van99999

MÌNH Đang sài n81 số imei 356995011071009 bạn có thể cho mình mã đang kí dược ko ? cảm ơn ban ?

MinhThang

Manager
MÌNH Đang sài n81 số imei 356995011071009 bạn có thể cho mình mã đang kí dược ko ? cảm ơn ban ?

Bạn làm theo bài hướng dẫn mà anh em đã làm,chịu khó đọc pm này tự bạn đăng ký được đó.

TranNguyenTu

Máy hay thẻ cũng thế cả bạn à,nhưng ở máy là ưu điểm hơn khi ta lấy thẻ ra mà vẫn dùng được.

Đúng là để chạy CT thì cài vào đâu cũng OK, tuy nhiên để Overight thì vào máy mới chép đè được. Mình thử trên N95 thấy như vậy. Có thể các bạn có cách gì hay hơn chăng?

MinhThang

Manager
bác minhthang vi phạm nội quy diễn đàn nhé=))

Hix bài này hồi còn nhỏ post bài à nha, giờ lớn rồi à,tính chơi tui hả, méc đi hổng sợ đâu? nói thế chứ sao mình không nhớ là hồi đó sao lại post bài này nhỉ.:D

hoimech

Con N95 của mình dùng rất ngon không hề thiếu chữ hay mất nét. Nhưng chỉ là bản dùng thử mình down từ ppclink.com xuống, k biết dùng được mấy ngày (mình vừa cài hôm qua)

MinhThang

Manager
Con N95 của mình dùng rất ngon không hề thiếu chữ hay mất nét. Nhưng chỉ là bản dùng thử mình down từ ppclink.com xuống, k biết dùng được mấy ngày (mình vừa cài hôm qua)

Bản mới đã bị fix bạn nên dùng bản của Binhlove và làm theo hướng dẫn sẽ ok.