• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên 1.0 Full (tested N73 ME) by hbinhlove203

mrcom98

Thế bản full có chạy được cho E71 nokia 320x240 k bạn ơi?? Mình đang chờ nè

binhseu

H ai mà cho xin bản Lvn xxxxx mình vô cùng cảm ơn, lần trc cũng down về dùng, bỗng fomat mất, h vào down lại ko xxx được.... Giúp mình nhé ! :D

Bo0Bo0

hehe thanks làm dễ thật,đã đăng ký ngon lành theo cách các bác hướng dẫn nhưng ko hiểu làm thế là can thiệp vào file gì của máy và có ảnh hưởng gì ko

MinhThang

Manager
hehe thanks làm dễ thật,đã đăng ký ngon lành theo cách các bác hướng dẫn nhưng ko hiểu làm thế là can thiệp vào file gì của máy và có ảnh hưởng gì ko

Với LVN thì không ảnh hưởng gì đến máy của bạn cả, cứ yên tâm mà dùng bạn à.

hbinhlove2003

Thông báo !

Nhiều lúc muốn download 1 file ở box.net nhưng user đã bị hết băng thông thì chỉ có biết đợi đến đầu tháng mới download được. Có một cách để khắc phục sự bất tiện này, bạn vào trang web dưới đây

http://huhiho.com/box/

Ở mục out-of-bandwidth bạn nhập link box.net vào, trang web sẽ cho bạn một link box.net mới và bạn có thể có thể dùng các chương trình hổ trợ download để tải về một cách dễ dàng.

Website cũng hỗ trợ lấy D-link (direct link) cho những file box.net còn băng thông bằng cách nhập link box.net cần tải về vào ô get direct link sau đó nhấn get.

Ngoài ra website còn hỗ trợ đăng ký tài khoản ở box.net cho những IP từ Việt Nam không đăng ký được.

hoatdong

Có cái nào hổ trợ màn hình 320*240 kô? Tôi cài vào E61i thì bị khuất hai dòng chữ cuối

xiaohuang

EM cài trên 5700 cũng không thấy full đòi key ầm ầm:D

Bản dùng thử thì up làm gì thế không biết? Thực ra cr@ck thì mình đã có từ lâu, tưởng cái này full down về cài để khỏi phải mất công bẻ khoá, ai ngờ nó không khác gì bản trên trang chủ cả. Ai cần cr@ck Lịch vạn niên cứ mail cho mình.

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Hì! Các bạn phải cài file cài đặt cũ mới làm full được, chứ file cài đặt hiện giờ trên trang chủ thì fix lỗi rồi :p

hbinhlove2003

Bản dùng thử thì up làm gì thế không biết? Thực ra cr@ck thì mình đã có từ lâu, tưởng cái này full down về cài để khỏi phải mất công bẻ khoá, ai ngờ nó không khác gì bản trên trang chủ cả. Ai cần cr@ck Lịch vạn niên cứ mail cho mình.
đọc ngang xương bác có hiểu gì đâu, đọc từ trang 1 đi sẽ rõ full hay ko rồi hãy nói nha !