• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên 2.3 LỘC PHÁT (Free) cho điện thoại hỗ trợ Java

caokhoa69

Lịch Vạn Niên 2.3 LỘC PHÁT (Free) cho điện thoại hỗ trợ Java
:O:O=D>=D>

hình bên dưới -cuối bài

Xin giới thiệu với các bạn pm được tác giả NGUYỄN VIẾT NGHIỆM viết

.........

file đâu, ko thấy link dowm, bó tay

Last edited by a moderator:

thuyenb1

đúng là file jad bị lỗi ko cài đc. Có cách nào khác ko chủ topic ?

thanhtungsx

đúng là file jad bị lỗi ko cài đc. Có cách nào khác ko chủ topic ?

Bạn cho 2 file java vào 1 thư mục rồi mới tiến hành cài đặt . Không lỗi đâu bạn nhé !

tient38

chỗ download là ở chỗ nào thế hả chủ topic. Mình ko thấy đâu cả

DreamLand

file đâu, ko thấy link dowm, bó tay

chỗ download là ở chỗ nào thế hả chủ topic. Mình ko thấy đâu cả

Anh leminhhai dẫn link ngay bài trên kìa bạn X-(

Đã thêm Link vào bài 1 cho tiện theo dõi :D
Các bạn Download tại bài 1 nhé :)

sonhp2009

Hix mh không hiêu bạn nói rõ hơn được không?Tức là cho vào 1 thư mục thì cài đặt như thế nào?

peacewar

Cho mình hỏi cái này free hả bạn? Sao mình cài vào rồi lần đầu vào không sao,out ra vào lại nó đòi key?????Vậy là sao?nghe quảng cáo là free mà:-?:-? Lấy key sao bạn?

leminhhai111

Cho mình hỏi cái này free hả bạn? Sao mình cài vào rồi lần đầu vào không sao,out ra vào lại nó đòi key?????Vậy là sao?nghe quảng cáo là free mà:-?:-? Lấy key sao bạn?
key của nó là 68688

leminhhai111

key của nó là 686868 lộc phát . lộc phát . lộc phát đó ne
p/s Dạo này hết làm theme rồi hã em

Chỉnh sửa cuối:

peacewar

key của nó là 686868 lộc phát . lộc phát . lộc phát đó ne
p/s Dạo này hết làm theme rồi hã em

thank vì không biết...:D:D.dạo này em đang làm bộ sưu tập themes về bộ truyện tranh Naruto ,sắp xong rùi...Mấy chủ đề Love and new year nhiều người post quá nên nản.Mod Dreamland cũng năng động về vđ này lắm mà...:D:D

llTuyetTinhCocll

Bac nao bit chi jum em cak cai ti,em hok co hieu cai ca file cham jar va cham jad ra sao ca.Cai hoai ma hok co chay dc.Thanks truoc!

bạn xài máy gì...??? cài cái jar á.....nếu dùng xplore cài thì chọn mở bằng hệ thống....