• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Liên hoan chào đón năm mới 2009

Nokialover

Chia tay năm 2008 đầy khó khăn và đón năm 2009 với nhiều hy vọng , rất mong anh em có dịp hội ngộ để cùng vui chơi đón chào năm mới . Mời tất cả anh em trên PDAVIET nói chung và mọi thành viên Hải phòng tham gia =D>=D>=D>=D>=D>=D>.
Địa điểm : Quán Phố biển - 129 Đà nẵng . Ngon rẻ và đẹp:D
Thời gian :ngày thứ 6 - 09/01/ 2009 lúc 18h30
Nội dung : Tất cả những gì liên quan đến KỸ THUẬT SỐ
Chi phí dự kiến 100k / 1 người và thoải mái kèm trẻ em nếu muốn .
Chú ý : Anh em đăng ký tham gia để lại số điện thoại liên lạc .

The_dealth1405

Đợt off hôm chủ nhật vừa rồi em phải đi bảo vệ ở tại chức. Không biết đợt tới có đi được không, nhưng cũng xin đăng ký 1 suất.

Badamgiak23

Super V.I.P
Em cũng vậy , lý do thứ 2 là em tin tưởng Việt Nam chắc chắn vô địch lần này rồi

Born2loveU

Member
Đợt off hôm chủ nhật vừa rồi em phải đi bảo vệ ở tại chức. Không biết đợt tới có đi được không, nhưng cũng xin đăng ký 1 suất.

Em cũng vậy , lý do thứ 2 là em tin tưởng Việt Nam chắc chắn vô địch lần này rồi

Không đi được thì đừng đăng ký. Đăng ký thì phải đi. Không nói nhiều.
Còn anh thì . . . không biết có đi được không (?).:D Tất nhiên là đi rồi =D>

HHN

Well-Known Member
Lần này mà các MOD, TMOD và VIP mem của PVHAIPHONG mà không có mặt, là tui sẽ đề nghị BQT của PV xem xét lại các đồng chí đấy nhé :D

Nokialover

Thời buổi kinh tế khó khăn thì việc gặp gỡ vui vẻ sẽ giải tỏa bớt những stress cuộc sống , nào các anh em đăng ký liên hoan nào .......

phamchien_vn

Em nữa nhé. Lâu quá k gặp anh em nhớ anh em không chịu được. Tiện thể cho anh em chiêm ngưỡng luôn con HTC Diamond a Long bán "rẻ" cho. Hehe

Badamgiak23

Super V.I.P
Em nữa nhé. Lâu quá k gặp anh em nhớ anh em không chịu được. Tiện thể cho anh em chiêm ngưỡng luôn con HTC Diamond a Long bán "rẻ" cho. Hehe

Hôm nay ra cửa hàng anh Long gặp luôn mấy bồ đang ngồi tại đó, chưa kịp khoe con chuột không dây Longitech VX Nano mới tậu :D

HHN

Well-Known Member
Đây là topic về liên hoan, đề nghị các đồng chí không spam nhé .

Anhtoitb

Đây là topic về liên hoan, đề nghị các đồng chí không spam nhé .

Chủ Topic có cấm spam đâu chứ! Box này không tính tiền nên anh em cứ spam vô tư, tuy nhiên nhớ đăng ký đi off nhé!

HHN

Well-Known Member

Chủ Topic có cấm spam đâu chứ! Box này không tính tiền nên anh em cứ spam vô tư, tuy nhiên nhớ đăng ký đi off nhé!

Chắc chắn là anh có đi rồi :))

NgocVNPT

Những ai liên hoan hôm qua điểm danh đi nào?
Số 1 : Nguyễn Minh Ngọc - NgocVNPT... :)

HHN

Well-Known Member
Những ai liên hoan hôm qua điểm danh đi nào?
Số 1 : Nguyễn Minh Ngọc - NgocVNPT... :)
Đi off thì đến muộn, điểm danh thì nhanh thía :))

1. NgocVNPT
2. hhn
3. NokiaLover
4. Duong83
5. maianhtungsten
6. new
7.Tuan1412
8. Born2loveU
9. phamchien_vn
10. dungadn
11. a-simplenick

Còn mấy bác nữa không nhớ nick :D

Chỉnh sửa cuối:

Nokialover

Thêm 3 thành viên nhiệt tình nữa : phamchien_vn, dungadn , a-simplenick .
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>