• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Line Rider UIQ 3-Hot Game tuơng tác theo kiểu iphysic của máy IPHONE rất pro

hooliganboy

Line Rider UIQ 3​
Theo mình đây là 1 game rất hay của dòng máy UIQ3.0 đó các bạn.Trong số các bạn hẳn nhiều người đã từng chơi thử qua game iphysic của máy iphone rồi , hẳn sẽ cảm thấy rất thú vị với cách chơi tương tác ngay trên màn hình đó của iphone nhỉ :-?:-? . Hehe bây giờ thì dòng máy UIQ của chúng ta cũng đã có 1 game theo dạng kiểu tương tác đó >:)>:) .

Trò chơi có 2 cách chơi cơ bản:
1/ Creat track : trong phần này bạn sẽ dùng bút vẽ tất cả mọi thứ từ đường chạy , chướng ngại vật .... cho nhân vật trượt tuyết của mình ;;);;) . Sau đó thì nhấn vào nút play và xem thử điều thú vị gì đang diễn ra nhé :-?:-?

2/ Puzzles : thể loại giải đố , các bạn sẽ phải dùng bút vẽ lên màn hình cách trượt tuyết , vẽ các bệ phóng , đường đi ... sao cho vận động viên trượt tuyết của mình có thể vượt qua được những thử thách mà trò chơi đặt ra =D>=D> . Quá tuyệt lun ;;);;)

He he thú vị wa nhỉ , vậy còn chờ gì nữa mà ko down về chơi thử đi nào :D:D
[HIDE="click thank to view"][URL=http://www.oscarcalderon.info/uiq/games/lineRiderUIQ3.zip [/URL][/HIDE]

ngmtri

Game này coi bộ cũng thú vị đấy nhỉ. Lấy về chơi thử xem sao. Thanks pác đã chia sẻ cho pà kon.

decon

Game này chơi hơi bị hay à.nó làm mình bù đầu luôn.thank

devil13

mình chơi thử rồi. Không mấy hay lắm, phần vì giao diện kém quá và cách chơi hơi khô cứng.

aidatung2

Line Rider UIQ 3​
Theo mình đây là 1 game rất hay của dòng máy UIQ3.0 đó các bạn.Trong số các bạn hẳn nhiều người đã từng chơi thử qua game iphysic của máy iphone rồi , hẳn sẽ cảm thấy rất thú vị với cách chơi tương tác ngay trên màn hình đó của iphone nhỉ :-?:-? . Hehe bây giờ thì dòng máy UIQ của chúng ta cũng đã có 1 game theo dạng kiểu tương tác đó >:)>:) .

Trò chơi có 2 cách chơi cơ bản:
1/ Creat track : trong phần này bạn sẽ dùng bút vẽ tất cả mọi thứ từ đường chạy , chướng ngại vật .... cho nhân vật trượt tuyết của mình ;;);;) . Sau đó thì nhấn vào nút play và xem thử điều thú vị gì đang diễn ra nhé :-?:-?

2/ Puzzles : thể loại giải đố , các bạn sẽ phải dùng bút vẽ lên màn hình cách trượt tuyết , vẽ các bệ phóng , đường đi ... sao cho vận động viên trượt tuyết của mình có thể vượt qua được những thử thách mà trò chơi đặt ra =D>=D> . Quá tuyệt lun ;;);;)

He he thú vị wa nhỉ , vậy còn chờ gì nữa mà ko down về chơi thử đi nào :D:D
[HIDE="click thank to view"][URL=http://www.oscarcalderon.info/uiq/games/lineRiderUIQ3.zip [/URL][/HIDE]

rat hay.minh cam on nhieu