• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LINGVOSOFT - GIỚI THIỆU, THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG

BlackMetal

Bác Quang!! mình cũng gặp tình trạng tương tự là Lingvo 2007 không tương thích với Win 2003 cài vào nó báo là cài không hoàn tất, yêu cầu cài lại hic. Pó tay

PhamQuang

Manager
Bác Quang!! mình cũng gặp tình trạng tương tự là Lingvo 2007 không tương thích với Win 2003 cài vào nó báo là cài không hoàn tất, yêu cầu cài lại hic. Pó tay

Tool trên không phải đã bẻ được các phiên bản 2007 đâu, mình đã lưu ý các bạn và đề nghị các bạn nán chờ 1 thời gian nữa để tác giả Fix lại mà.
Hiện hầu hết các Distinary tiếng Châu Á khó bẻ đấy.

mdapro

Các bác giúp cra*** cái Lingvosoft E-V hộ em cái, ko tài nào cr*** đc!!!

cuong77

làm theo hướng dẫn của bác Quang nhưng cũng chả Crack được LVsoft E-V 2007 được,pó tay.

o2o

Em cũng không cr dc bản LVsoft 2007 E_V dù đã dùng đến 3 bản unpach 2.0;3.0 và 2.5 của các bác up lên.
Chán quá

Alei

Ki :
1. LingvoSoft Talking Dictionary 2007 English <-> Russian for Pocket PC
2. LingvoSoft Talking Dictionary 2007 English <-> Vietnamese for Pocket PC

Alei

Cái bàn phím tiếng Nga nhập ki vào xài tốt & load nhanh hơn cái bàn phím Nitrogen crk :)

doantrinh

Cái Tool của Lingvosoft này hay thật, tiếc là mình chưa được phép down, hãy đợi đấy!

subcenter

Tôi đang dùng Lingvosoft 2006 trên WM 2003 và WM 2003 SE. Bản 2007 không cài được. Xmas xài tạm 2006 đi đã vậy. Cũng khá đầy đủ chức năng rồi đó.

BlackMetal

subcenter giúp mình cái 2006 đi nhé, mail cho mình buidanglong@gmail.com. Cảm ơn nhiều nhé. Nhân tiện cho mình hỏi thêm cái Lingvosoft Keyboard mình ko tìm được chỗ để cài serial vào, chỉ giúp nhé.

LEDU

Hình như phần phiên âm dù chỉnh bất kì fonts nào thì cũng không hiện ra đúng hết. Các chữ biến dạng thành hình vuông, hoặc ko hiểu các kí tự phiên âm.

Có cách nào giải quyết không mấy bồ?!

B

B11111111

Guest
Mình xài cái này thấy có một điều không hay góp ý để cùng phát triển
Ai xài Chương Trình này tất cả đều phải thừa nhận là dùng để tìm từ tra cứu là chủ yếu
Thế nhưn nếu bạn tra cứu từ tiếng anh thì OK
Nhưng nếu bạn tra cứu từ tiếng việt thì no OK
Ví dụ muốn tìm từ ma ( trong con ma thì OK )
Nhưng muốn tìm từ đủ trong ( đầy đủ ) đố bạn nhập vào chử "đủ" mà nó hiểu và tìm ra chữ đó cho bạn
Chỉ có nước kéo xuống tới chữ đó thôi
Còn ai biết thêm chiêu gì khác thì chỉ mình với
Nếu bài mình hay thì Thanhk cho mình một cái đi

subcenter

subcenter giúp mình cái 2006 đi nhé, mail cho mình buidanglong@gmail.com. Cảm ơn nhiều nhé. Nhân tiện cho mình hỏi thêm cái Lingvosoft Keyboard mình ko tìm được chỗ để cài serial vào, chỉ giúp nhé.

BlackMetal cần Lingvosoft nào vậy? Eng-Vie. Dictionary à?

Về cái keyboard thì BM cứ làm như Mod. Quang đã hướng dẫn trên kia là thành công. Nếu có sẵn MMMMMMMM rồi thi có thể chọt vào mũi tên bên cạnh keyboard icon dưới góc phải màn hình / chọn bàn phím muốn đăng ký từ menu thả ra / chọn tab Option trên cùng của menu ----> trong đó sẽ có chỗ để bạn nạp MMMMMMMMM vào.

mihifa

Bác Nào chỉ giúp Mình cài Lingvosoft PB Eng-Vie 2006 ra Thẻ với. Mình chỉ đỉnh cho nó cài vào Storage card mà nó không chịu.

hai

bác dùng cái cab manager do bác PhamQuang giới thiệu,bạn chỉ cần mở bài đó ra rùi làm theo từng bước đảm bảo thành công

subcenter

Bác Nào chỉ giúp Mình cài Lingvosoft PB Eng-Vie 2006 ra Thẻ với. Mình chỉ đỉnh cho nó cài vào Storage card mà nó không chịu.

Bạn có thể dùng chương trình Cab Installer này: Name: chỉ đến file cab; Path: chỉ thư mục để cài chương trình vào.

Chương trình không cần cài đặt. File rar đính kèm là chương trình ver. 1.03 (ngôn ngữ: Anh, Nga, Đức).

vit

Mình thích dùng cái này! Vừa nhẹ vừa có hỗ trợ cái sound. Hik, nhưng chưa đủ số bài để update lên 2007!:(

suchuanb

Ki :
1. LingvoSoft Talking Dictionary 2007 English <-> Russian for Pocket PC
2. LingvoSoft Talking Dictionary 2007 English <-> Vietnamese for Pocket PC

Tôi dùng cr*** của bạn dùng với LingvoSoft Talking Dictionary 2007 English <-> Vietnamese for Pocket PC rất tối. Nó ok ngay chứ không như máy cái Unipatcher chẳng được. cám ơn bạn nhiều=D>

Chỉnh sửa cuối: