• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINK SHIP ROM WM6.1 (WWE) CHO HTC RAPHAEL (Touch Pro) ★

hanlongltd

Thanks chủ thớt

Rất cám ơn pác đã dành thời gian " chăm sóc " anh em=D>, em đã trải qua rất nhiều rom, đã qua android rồi về 6.5 cuối cùng vẫn phải quay lại với em 6.1 này, bản này em thích nhất vì lợi pin, touch mượt mà và nhẹ như... lông hồng, em cũng khuyên mấy pác nên dùng bản này làm gốc ( sau khi du hí phỉ phê với các rom khác ) :p
Cám ơn pác và mong chờ Rom mới để update ;;)

mrBlackBean

Chào bạn, mình mới lần đầu sử dụng PPC nên cũng không rành lắm, bạn cho mình hỏi con HTC Fuze thì nên cài cái nào vậy? Máy mình đang chạy WM 6.5 Pro, nó hiện đang bị mát mát, khi mình tắt màn hình mà nhận đc tin nhắn thì nó ko báo, khi mình mở màn hình lên thì mới biết. Với lại báo thức có khi nó báo đúng giờ, có khi báo sai giờ, vậy là lỗi gì?

onlyloveP990i

Chào bạn, mình mới lần đầu sử dụng PPC nên cũng không rành lắm, bạn cho mình hỏi con HTC Fuze thì nên cài cái nào vậy? Máy mình đang chạy WM 6.5 Pro, nó hiện đang bị mát mát, khi mình tắt màn hình mà nhận đc tin nhắn thì nó ko báo, khi mình mở màn hình lên thì mới biết. Với lại báo thức có khi nó báo đúng giờ, có khi báo sai giờ, vậy là lỗi gì?

Không phải nó Mat..Mát đâu,Báo thức sai giờ coi chừng bạn chưa chỉnh Múi giờ VN,và có thế là do chọn AM,PM.
Còn muốn có tin nhắn nó báo thì bạn cài Diamond Tweak vào chọn 2/WAke UP on new Message.

mrBlackBean

Không phải nó Mat..Mát đâu,Báo thức sai giờ coi chừng bạn chưa chỉnh Múi giờ VN,và có thế là do chọn AM,PM.
Còn muốn có tin nhắn nó báo thì bạn cài Diamond Tweak vào chọn 2/WAke UP on new Message.

Thx bạn, giải quyết đc vụ tin nhắn rồi, còn vụ arlam thì pó tay thôi, ba hồi đúng giờ ba hồi ko đúng.