• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINK SHIP ROM (WWE) CHO HTC INCREDIBLE S (VIVO) & INCREDIBLE 2 (VIVOW) ★

sonhai_2808

bác nào có rom ship của châu á k cho mình với, mình tìm trên google mà k tải đc hjx. đây là rom của máy mình :
ruu-vivo-sense30-s-htc-asia-hk-3-09-708-2-radio-20-4802-30-0822u-3822-10-08-28-m-release-227715-signed-exe

Nostalgia

Các link theo Megaupload hỏng hết rồi,bây giờ tìm link Rom ship ở đâu các bác nhi, trên xda có link down ở filefactory nhưng mà lâu quá

Nostalgia

Mình cấn tìm bản rom này, RUU Vivo Gingerbread S HTC WWE 2.12.405.7 Radio 20.2804.30.085AU 3805.04.03.22, các Bro xem giúp dùm

thoai2006t

cho e hỏi là e up về lại 2.2.1 òi mà bi h vào fastboot thì chỉ load file pg321img.zip của 2.2.1 thui . nếu mún lại lên 2.3 thì làm sao . có ai chỉ dùm e

venusian

Moderator
cho e hỏi là e up về lại 2.2.1 òi mà bi h vào fastboot thì chỉ load file pg321img.zip của 2.2.1 thui . nếu mún lại lên 2.3 thì làm sao . có ai chỉ dùm e

Bạn nói rõ ý hơn đc không. Muốn trả lời giúp bạn mà không hiểu ý bạn hỏi.
Nếu trước đây bạn up Rom 2.2.1 như bạn nói dùng cách up bằng thẻ nhớ thì sau khi quá trình up Rom xong bạn phải vào thẻ xóa file pg321img.zip đi thì nó sẽ không load nữa. Nếu muốn up lại lên 2.3 thì chỉ việc tải Rom 2.3 về up thôi.

thoai2006t

ah . mình tìm ra òi . nhưng sao mình ko root dc . có ai biết cách ko chỉ mình . mình làm bằng revoltury nó ko vào

thoai2006t

tình hình là mình up rom ship 2.3.4 xong thì mình vẫn ko vào dc recovery và cũng mất lun root , có ai bik ko chỉ mình dùm cái

PhamQuang

Manager
Đã chỉnh sửa lại các link tải, chuyển tất cả qua MF.
Các ROM có kích thước lớn đã được chia nhỏ để tiện cho người sử dụng dễ tải về.

dungbeo1825

Đã chỉnh sửa lại các link tải, chuyển tất cả qua MF.
Các ROM có kích thước lớn đã được chia nhỏ để tiện cho người sử dụng dễ tải về.

bác làm ơn cho hỏi trên này đã update rom 4.0 chưa? em đang mong có bản rom gốc để cài máy cho nó ổn định, dùng rom kia hay treo quá bác ạ.