• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Live Wallpapers Cho Omnia HD 5800,5530,5230,5233

mathanh

pác mathanh giúp em với :D

vẫn chưa, nhưng cách giải quyết đơn giản là khi mởi nhạc lên thì chuyển wa basic nhấn tăng giảm âm lượng xong chuyển lại samsung sẻ bình thường lại

sw33tb0ytn

vẫn chưa, nhưng cách giải quyết đơn giản là khi mởi nhạc lên thì chuyển wa basic nhấn tăng giảm âm lượng xong chuyển lại samsung sẻ bình thường lại
ko cần chuyển qua hs khác đâu
vào nghe nhac rồi ấn bút vào hình cái album nhạc là thanh volume original hiện ra ngay :d

EmXinhKeEm

Tại sao ko bỏ cái icon đồng hồ đi và thay vào đó là click vào phần giờ sẽ vào phần đồng hồnhỉ các anh => tiếp kiệm ko gian.

lxmta

Bác MT này bác có thể giup e làm 1 cái live như thế này không, e không rành về tin học nên chịu thôi. bác giúp e với nhá. e thích một live như IP vậy đónhu7ng mà bản của bác thì có 3 trang mà trang đầu là cái phone rùi. e thích 1 cái thật hoàn hảo như là 1 IP thật với số trang khoảng từ 3 tới 5 trang, với các icon bung ra đầy đủ các ứng dụng của máy, nói chung là nó gần cái Vmenu là được bác ạ. chân thành nhờ bác giúp, giúp e với nhá. up hình lên cho nó dễ làm việc
giúp e nha

lxmta

à em còn có cái này cho bác này, cái nỳ e lấy bên forum của lg nó cũng flash cũng xài swf nên e lấy về cho bác nguyên cứu và phát triển. hì link đêy bác xem thử nhá

xabama

mấy em cho anh hỏi là giờ anh chỉ muốn xài hình động như vầy thì làm thế nào vậy.Anh ko muốn xài sámung gadget gì hết đó
Anh phải cài phần êềm gì vậy mấy em

EmXinhKeEm

Bác MT này bác có thể giup e làm 1 cái live như thế này không, e không rành về tin học nên chịu thôi. bác giúp e với nhá. e thích một live như IP vậy đónhu7ng mà bản của bác thì có 3 trang mà trang đầu là cái phone rùi. e thích 1 cái thật hoàn hảo như là 1 IP thật với số trang khoảng từ 3 tới 5 trang, với các icon bung ra đầy đủ các ứng dụng của máy, nói chung là nó gần cái Vmenu là được bác ạ. chân thành nhờ bác giúp, giúp e với nhá. up hình lên cho nó dễ làm việc
giúp e nha

Cái này có 1 bạn nói rồi này :D

iPhone 4 Home Screen v1.5 (gadget.swf - Omnia HD HS):

[video=youtube;u2haEZ5yvT8]http://www.youtube.com/watch?v=u2haEZ5yvT8[/video]​

Xóa omnia bottom icons bằng cách samsungtoolbar.mbm và samsungtoolbar.mif trong file rofs2.

cena2008

cho mình hỏi cái bluetouth vs cái đồng hồ báo thức trên thanh trên cùng là để tượng trưng thui hả , ko bật tắt dc hả mấy pác ??