• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LivePVR - GHI ÂM CUỘC GỌI CHO MS Smartphone

PhamQuang

Manager
SofttrendsSoftware LivePVR v2.70 for SP (WM5.0)​

Phần mềm đã quen thuộc với PocketPC và Symbian, đây là phiên bản đã CR dành cho MS Smartphone:
- Ghi âm cuộc gọi trên SP.
- Ghi âm trên SP.
- Ghi âm cuộc thoại trên SP

Phiên bản đã CR dưới đây.

Chú ý:

Chỉ hỗ trợ các SP chạy HDH WM5.0 mà thôi.

aladin_co

bác ơi, cái này có hay hơn vito audio notes ko? em đang dùng bản audio notes mà ko có cái registration key, nhân tiện hỏi xin các bác nào có luôn, cảm ơn các bác

kiet_xu

Mỗi chương trình có 1 cái hay.Vito audio notes có chức năng ghi chú,nhắc nhở bằng giọng nói,còn LivePVR có chức năng ghi âm cuộc thoại trên smartphone.Bạn nên dùng cái nào có CR để tiện cho sử dụng.

NguyenQuang1005

Bác Phạm Quang vui lòng cho hỏi chút nhé. Cái LivePVR của bác có chạy trên WM6.0 được không vậy? Tôi cài vô cái Hp Ipaq 512 thì nó cũng chạy nhưng Record và meeting note thì chạy còn Ghi âm cuộc gọi thì không được.

kiet_xu

Nói chung đa phần các phần mềm của WM5 đều có thể chạy trên WM6 nhưng có 1 số phần mềm ko chạy hết được các chức năng.

kiet_xu

ko biết em này ghi âm 2 chiều tốt ko bác. Thường thì phía bên kia nghe hơi nhỏ

Phía đối phương thì thường ghi âm nhỏ hơn so với mình vì bên đấy không được ghi âm trực tiếp qua SP như mình.Nói chung là soft này dùng khá tốt.

Chỉnh sửa cuối:

Orbit

Bác Quang ơi, sao em vào load cái LivePVR không nè! Click vào là nó cho nguyên 1 cái new tab trắng bóc, khọng có cái gì hết à. Giúp em với. Bác nào có lòng cho em xin qua mail nhé: bhn315@YAHOO.com. Thanks các Bác Pro nhiều nhé.

kiet_xu

Hiện tại diễn đàn đang trong thời gian nâng cấp nên các file đính kèm không down về được.Bạn thông cảm nhé.

mattro1

bác nào chạy thành công trên dopod c720 hướng dẫn em với. em cài thành công nhưng không thể cấu hình cho nó chạy được ạ.

ChuHuyHoan

Well-Known Member
bác nào chạy thành công trên dopod c720 hướng dẫn em với. em cài thành công nhưng không thể cấu hình cho nó chạy được ạ.

Đó là khi bạn chạy nó rồi lại exit nó ra bạn phải hide nó thì nó mới chạy ngầm lúc đó mới ghi được bạn ạ....