• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lock Dock 1.2.7 - Xếp icon ngoài màn hình khóa theo ý bạn

AquaSta

Moderator
Lock Dock 1.2.7

Lock Dock là một chương trình Plugins cho Cydget giúp bạn xếp các icon ứng dụng ngoài màn hình khóa và khóa chúng vào các vị trí bạn muốn.

Đầu tiên bạn vào Cydia search chương trình Cydget và cài đặt nó. Tiếp đó download Lock Dock về cài đặt. Vào Cydget chọn Lock Dock

Rùi xếp Menu các icon bạn thích ở ngoài màn hình khóa như thế này này

Để vào Menu chọn và xếp icon thì bạn chỉ vào cái mũi tên trắng nhỏ nhỏ như ở trên hình đó nhé.

Download -
[hide]http://www.mediafire.com/?in2thmnga1z[/hide]

Last edited by a moderator:

taiyang

many thank cac bac nhe

cam on cac bac da gui bai cho chung toi

cam on cac bac nhe thank nhỉu

Last edited by a moderator:

nqvinh82

good soft

thanks. bài viết tương đối hay nhưng sao cứ phải để ẩn đường link làm gì. chơi khó anh em quá

longgiang81

Super V.I.P
thanks. bài viết tương đối hay nhưng sao cứ phải để ẩn đường link làm gì. chơi khó anh em quá

Người ta đã có công Review soft, mình nghĩ ko có gì quí hơn 1 lời Comment động viên chân thành đối với tác giả đâu, nó hơn hẳn những lời thank hời hợt.

m0nk3y86

cũng cthể dùng iBlank để sắp xếp icon, nhưng nó cầu kỳ hơn thui :-D