• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lock P990i như iPhone file sis

Status
Không mở trả lời sau này.

piaggiobn

Cám ơn bạn về trang web này nhé, mình dùng rồi nhưng mà cũng không ổn vì mỗi lần muốn khóa lại phải khởi động lại chương trình chứ không tự động chạy. Nhưng ở trang đó mình lấy được phần mềm Gdesk0.26 để dùng, những trang của VN hình như mới có đến 0.23 thì phải. ^^!

namthebells

piaggionb nói đúng muốn khóa phải chạy lại chương trình với lại nó khá nặng thì phải ( nhưng cái kiểu khóa này lại thấy hay hay) thank pác :D :D

wan

vậy mà linux lại có rùi đó....nhìn ghiền ghê....slide to unlock ^^

nguyenhoang

hahaah cái này hấp dẫn à nha. dùng cái jar chán quá để thử cái này coi hay hơn kg.=D>=D>=D>

dinhquy

thank bác CongVoi. sao mấy link bên soft UIQ3.0 của bác em không down được.

tojaro

cái này là đã có người post rùi những là file .jar(java) còn cái này là file sis tiện hơn.
cái này do em sưu tầm bên trang wweb nước ngoài.vì ko upload được nên e đành dẫn link sang trang web đó mong cái bác thông cảm
http://www.ipmart-forum.com/showthread.php?t=234620

ông nội này cho link sang trang nước ngoài cũng bắt đăng kí tài khoản thì cho làm j?tiếng nước j vậy có hiểu j đâu mà đăng kí,po tay luôn
có down về được rồi thì ráng up lên luôn đi giùm cái nha
thank trước hehe
:D

demonntl

Active Member
ông nội này cho link sang trang nước ngoài cũng bắt đăng kí tài khoản thì cho làm j?tiếng nước j vậy có hiểu j đâu mà đăng kí,po tay luôn
thank trước hehe
truy tìm đồ cổ nè

shadow141206

thank trước hehe

Cái này ... trong diễn đàn của mình cũ có rồi mà bạn ;;);;);;). Bên phần ỨNG DỤNG CHUNG nhá :D. Lần sau nhớ đọc kỹ hết bài viết nga :p

CongVoi

Super V.I.P
Các bạn tìm bản Iphone Clock 0.50 nhé!! Bản đấy dùng như Iphone luôn.Mà có cũng khá lâu rồi.Ai ai cũng dùng sao h lại tranh cãi thế nhỉ??? Topic Close :|

Status
Không mở trả lời sau này.