• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LockScreen-Show Mail, Phone, SMS, Weather ngay màn hình Lock (not Intelliscreen)

longgiang81

Super V.I.P
Thời tiết có thể xem 1 ngày hoặc cả tuần, tuỳ các bạn lựa chọn cho từng bộ.
One Day Forecast - One Week Forecast

phamthuha

mình cũng chỉ thấy mỗi weather.mà icon nắng mưa của nó không giống trong hình >"<

phamthuha

theo như mình đọc được thì cần có thêm soft StatusNotifier download từ Cydia thì mới dùng được :D

longgiang81

Super V.I.P
Giải nén dùng WinSCP chép vào thư mục Private/var/stash/Application.xxx/Themes.xxx, mở WinterBoard lên rồi check là OK. Với dãy số xxx là dãy số ngẫu nhiên của từng máy

3006

Cảm ơn bạn. Mình đã cài xong, nhưng bạn chỉ giúp mình cách chuyển từ Makati về Hà nội với!

NguyenThanhLuan

Cảm ơn bạn. Mình đã cài xong, nhưng bạn chỉ giúp mình cách chuyển từ Makati về Hà nội với!

Cậu mở file configureMe bằng note rồi edit đoạn var locale = "....." thành var locale = "hanoi, Vietnam"