• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Logo mẫu. Anh em Miền Trung Tây Nguyên vào vote và đăng ký

LRA

Ngoài mấy người đi off hôm đó ra thì đâu còn ai.
Để xem đợt off tới thế nào...

XuanTruong

Super V.I.P
Đã nhận được chuyển khoản của bác. Bác cho địa chỉ để gửi lên.

Địa chỉ của Mình đây::)

Thái Xuân Trường
Phòng TH-HC Viễn Thông Gia Lai
69 - Hùng Vương - PleiKu
Tel: 0907746666

Nếu cận ngày quá thì Bạn để qua tết cũng được!

hunter

Ngày mai sẽ chuyển áo lên cho đ/c Trường và đ/c Thoại có lẽ sáng mốt sẽ nhận được, chỉ có 2 cái áo của John, đ/c Hoàng(Banghoadao) đã lấy cái size S và ưu tiên đ/c Trường 1 cái size XL, hình ảnh sơ bộ nè, (do lu bu công việc quá nên áo giặt quên bỏ nước xả và chưa ủi được các đ/c thông cảm ) ... Chụp bằng điện thoại nên hình không đc rõ lắm ....

Chỉnh sửa cuối:

CongNam

Em có áo chưa anh Minh, tiền bạc để khi nào anh em mình tính cũng được nhé, gần tết rồi bận quá.

hunter

Em có áo chưa anh Minh, tiền bạc để khi nào anh em mình tính cũng được nhé, gần tết rồi bận quá.
Của em nằm trong đợt thêu thứ 2 chung với Việt, Phong, Dũng, Nguyên (thông cảm vì ưu tiên anh em ở xa trước)

LRA

Áo ai nấy tự giặt chứ, anh Minh giặt làm chi cho mất công.:D

hunter

Titan007 nói:

Đã chuyển áo cho các bác, nếu ko có gì trở ngại thì chiều nay hoặc trong ngày mai sẽ nhận được áo, chí phí có phát sinh thêm một chút nhưng các bác không cần chuyển thêm đâu, nếu đầu năm anh em trên đó có Off thì coi như cho Minh góp quà ...(nếu Bác nào dư giả PDAĐồng thì có thể chuyển qua để lì xì mừng anh em đi Off đầu Năm ...)=D>;;)

XuanTruong

Super V.I.P
Đã chuyển áo cho các bác, nếu ko có gì trở ngại thì chiều nay hoặc trong ngày mai sẽ nhận được áo, chí phí có phát sinh thêm một chút nhưng các bác không cần chuyển thêm đâu, nếu đầu năm anh em trên đó có Off thì coi như cho Minh góp quà ...(nếu Bác nào dư giả PDAĐồng thì có thể chuyển qua để lì xì mừng anh em đi Off đầu Năm ...)=D>;;)

Cảm ơn Bạn và các Anh Em Đà Nẵng rất nhiều!=D>=D>=D>​

LRA

À quên, còn 1 điều nữa, đó là mọi người nên giặt lại áo trước khi mặc.
Vì sao thì... cứ giặt đi và phơi lên sẽ thấy.:p

Vietvnn

Super V.I.P
À quên, còn 1 điều nữa, đó là mọi người nên giặt lại áo trước khi mặc.
Vì sao thì... cứ giặt đi và phơi lên sẽ thấy.:p

Quân có ý gì đấy, ao chú đã có đâu mà nói vậy :))

hunter

Quân có ý gì đấy, ao chú đã có đâu mà nói vậy :))
Quân cũng đã nhận được áo tối hôm kia rồi, hôm đó ngồi ở coffee Jet...! Chắc chú chê anh giặt không có nước xả nên không thơm ...hihi....:))
Bác Trường bận áo vừa không, Tết này xuống núi chung vui với anh em nhé.!
Mới tuyển thêm một số áo sơmi Viettien hàng hơi bị ngon đó (loại cao cấp nhưng giá bình dân)..hihi...chỉ còn 2 size 37-39 thôi ... ai chưa đăng ký thì nhanh tay nhấp chuột đăng ký nào...!=D>

LRA

Quân có ý gì đấy, ao chú đã có đâu mà nói vậy
Áo, không phải ao. Hôm trước em lấy rồi.:D
Quân cũng đã nhận được áo tối hôm kia rồi, hôm đó ngồi ở coffee Jet...! Chắc chú chê anh giặt không có nước xả nên không thơm ...hihi....:))
Không phải đâu. Vì khi giặt kĩ nó mới bong mấy lớp bụi dưới các đường thêu ra, thế mới sạch được. Phơi xong phải lấy bàn chải mềm đánh khô kĩ 1 lần nữa nó mới đẹp.:D
Rex chứ không phải Jet. Chắc anh nhầm sang thuốc lá hả?=))