• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Logo PDA-HẢI DƯƠNG và các mẫu thiết kế

LeHai85

mọi người có logo đẹp tự mình thiết kế về CLUB hải dương thì đưa vào mục này anh em tham khảo và đưa ra ý kiến.rồi chọn 1 logo chung cho pda-hải dương nhé.ai dỗi thì cứ đưa lên.còn đây là phần mền thiết kế logo anh em tham khảo nhé.
http://rapidshare.com/files/118670949/AAA.Logo.2008.2.0.sh.rar.html
còn nhiều phần mền hay tự tìm hiểu nhé=)):-??

mỗi người thiết kế 1 cái và chúng ta tập chung chỉnh sửa cho nhau rồi đưa ra logo đẹp nhé

.
.

Chỉnh sửa cuối:

vanbon

logo lehai85.hi đóng gọp cho sinh động tí
=))
Chữ pda chắc lả 3 quả vải rồi :D, chữ việt chắc là gói bánh đậu xanh :)), còn bánh gai đâu nhở.=)), góp ý với Hai 1 chút: phông chữ và cách sắp xếp của H khá ấn tượng, nhưng H hãy làm cho chữ HẢI DƯƠNG to 1 chút còn pdaviet thì nhỏ thôi để làm nổi bật CLB của HẢI DƯƠNG ấy mà.

hunter

Rút kinh nghiệm từ những lần thiết kế Logo đã qua, vài góp ý cho anh em Hải Dương nè ..!
Thứ 1./ Logo càng đơn giản càng đẹp
Thứ 2./ Logo thiết kế trên mẫu nhìn thì đẹp nhưng thực tế triển khai lại rất tệ (có khi ko làm được)
Thứ 3./ Không nên dùng công nghệ 3D vì ko thể in nỗi được, Màu sắc thì chỉ nên lấy những màu cơ bản (quy tắc 7 màu).
Thứ 4./ Phải xác định từ đầu là Logo sau này dùng để In hay Thêu, nếu ko sau này quá trình triển khai phổ biến rộng rãi sẽ gặp vấn đề.
Vài góp cho anh em vậy thôi, chúc CLB sang Năm Mới nhiều thành công mới và đóng góp nhiều vào sự phát triển chung của PDAViet.

LeHai85

cảm ợn anh nhiều ..bọn e cũng đang xin ý kiến tham khảo của mọi người .anh đưa ra những ý đó quý giá.anh em hải dương sẽ cố gắng hoàn thành đồng nhất ý kiến anh em thành 1 cái logo đẹp.thank anh

LeHai85

Chữ pda chắc lả 3 quả vải rồi :D, chữ việt chắc là gói bánh đậu xanh :)), còn bánh gai đâu nhở.=)), góp ý với Hai 1 chút: phông chữ và cách sắp xếp của H khá ấn tượng, nhưng H hãy làm cho chữ HẢI DƯƠNG to 1 chút còn pdaviet thì nhỏ thôi để làm nổi bật CLB của HẢI DƯƠNG ấy mà.

long và bốn đâu rồi chỉnh sủa logo tiếp đi chứ..chờ sản phẩm tiếp của 2 người

em cũng góp vui với mọi người thôi mà.mà anh và long thiết kế đó nhé.em tham gia tí cho vui.rồi đưa nên anh em tham khảo nhé.=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

LeHai85

2 chú long và vanbon này không đưa ra sản phẩm mới à.thay đổi chút nào.tôi chỉ tham gia cho anh em co phong trào thôi.2 chú đua logo mới nên xem nào .chờ mỏi mắt quá

vanbon

Đã có logo mới các bác xem và cho ý kiến!

Chỉnh sửa cuối:

mrlingling

Active Member
logo của bác Bốn được đấy ! phối mầu hợp lí với cả resize cho vừa size hình ảnh được chèn lên chữ kí là ok !^^

NgocVNPT

Mình xin góp ý chút : Như cái logo màu xanh mà VIP mrlingling đang để đó mới nhìn thì cũng đẹp nhưng thiếu tính công nghệ cũng như sau này khó mà triển khai được trên các mẫu thêu ( Như lời hunter đã nói ).

Chúc PV Hải Dương sớm có logo đẹp!

vanbon

Cái này em trông quen quen. Giống cái nhãn hay đính ở cổ chai nước chấm Chin Su or Beer thì phải :D
Mời bạn tham gia xây dựng CLB HẢI DƯƠNG cùng anh em. Thời gian ít hay nhiều ko thành vấn đề. Sắp tới a e tổ chức offline ở NING GIANG mong được gặp bạn. Tết rồi chắc bạn ko bận chứ nhỉ :-?:D.

LeHai85

anh bon và long thiết kế tiếp đi.2 logo của mọi người nhìn được đó,chỉnh sủa tí và 2 người kết hợp là ok đó
cái logo=D> ý tưởng vạnbon.mình thấy cái này chỉnh sủa và kết hợp cùng long là ok.có gắng nhé long và bon.anh em HD luôn đón nhận logo mọi người làm.ok

LeHai85

sao dạo này buồn thế nhỉ anh em mải học hành và kiếm tiền quá à.sôi động tí nhỉ...logo mới của anh hiển đâu rồi..hi