• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LOGO VÀ HÌNH NỀN

Status
Không mở trả lời sau này.

phuongtuan

CÁI NÀY DỮ HƠN DOWN TRỌN GÓI LUÔN NHÁ ĐẸP ĐẸP KHÔNG.

Link die rồi. Có ai còn link khác k???

tonytrung235

sao mình set vào wallpaper thì mấy hình này no còn có chút xiu àh ..đuoc khoảng 1phần 3 màn hình àh ^^ ... n95-8gb

boyloveg

hình nào cũng thế bạn ạ, cái này phải lam thế nào để Full màn chứ, bạn có thể chỉ rõ được không. Mà mấy cái link Mediafire chả có cái j sứt cả

nouvu2372

hình nào cũng thế bạn ạ, cái này phải lam thế nào để Full màn chứ, bạn có thể chỉ rõ được không. Mà mấy cái link Mediafire chả có cái j sứt cả

Vì là dòng máy S60 3rd dù có lấy hình làm hình nền cũng có full màn hình được đâu tất cả themes đều có định dạng là 240x235.Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager

Muốn full thì dùng hình nền trong suốt bạn à.

Status
Không mở trả lời sau này.