• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LogoEasy v0.3_Vi_S60v3_SymPViet [Mobifone-Viettel] .

azn13579

sao e cài vào chạy bị báo lỗi cái gì ấy chữ hiện lên toàn ô vuông,chẳng hiểu sao nữa.em dùng n95 8gb

MinhThang

Manager
sao e cài vào chạy bị báo lỗi cái gì ấy chữ hiện lên toàn ô vuông,chẳng hiểu sao nữa.em dùng n95 8gb

Chụp hình đưa lên coi bạn, pm này mình test rất kỹ đấy và nhiều người dùng vẫn rất ổn bạn à.

thanhduc_iit

6120c cũng bị lỗi ô vuông

DinhTuan

Posted via Mobile Devicemay bao vay tuc la ban chua cai day du bo python,megapack...

thanhduc_iit

Mấy pác xem nokia 612c cài vào nó như thế này, không dùng đc.

Xuất hiện màn hình này, nhấm phím nào cũng bị thoát ra

Đã cài Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ

traicauhd

có 1 thông tin chắc anh em chưa biết là những phần mềm chuyển và tọa logo mạng đều bắt tắt máy và bật máy nên
nhưng thực chất là không cần chỉ cần anh em để điện thoại về chế độ offline và chuyển sang chế độ thông thường thế là xong
hay thì thank nhé

MinhThang

Manager
có 1 thông tin chắc anh em chưa biết là những phần mềm chuyển và tọa logo mạng đều bắt tắt máy và bật máy nên
nhưng thực chất là không cần chỉ cần anh em để điện thoại về chế độ offline và chuyển sang chế độ thông thường thế là xong
hay thì thank nhé

Làm như bạn cũng OK cái này cũng có nhiều người biết đấy bạn, dù sao cũng Cảm ơn bạn đã chia sẻ thông tin bổ ích.

ngoctu_bkhn

Em tạo logo rồi nhưng giờ muốn trở về logo Viettel cũ thì ntn nhỉ?
Posted via Mobile Device

ngoctu_bkhn

Bạn vào trình đơn chọn hủy Logo, nếu nó có báo Lỗi cũng kệ nó và bạn restart phone lại là xong.

Thanks anh, Em click hủy Logo nhưng nó báo lỗi, Nhưng không restart phone nên không được, Vừa restart lại là được liền, Tạo mấy cái logo màu nó xí quá,muốn bỏ nó đi

MinhThang

Manager
Thanks anh, Em click hủy Logo nhưng nó báo lỗi, Nhưng không restart phone nên không được, Vừa restart lại là được liền, Tạo mấy cái logo màu nó xí quá,muốn bỏ nó đi

Theo mình nên tạo Logo trong suốt sẽ đẹp hơn, màu thì nó có nền xấu quá.