• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi Appointment, Không tạo mới hay edit được

wsp

Sau khi mình tạo một số appointment trong calendar, nó hiện trên màn hình của HTC Sense. Sau đó mình chạm vào phần appointment đó thì nó không hiển thị ra cái calendar cho mình tạo mới hoặc thay đổi cái đã tạo. Màn hình không thay đổi gì cả.:-/ Tại sao vậy.? Nếu mình muôn vào calendar từ programmes thì vàochoox nào nhỉ, tìm mãi không thấy?

Chỉnh sửa cuối:

DucLong

Super V.I.P
Sau khi mình tạo một số appointment trong calendar, nó hiện trên màn hình của HTC Sense. Sau đó mình chạm vào phần appointment đó thì nó không hiển thị ra cái calendar cho mình tạo mới hoặc thay đổi cái đã tạo. Màn hình không thay đổi gì cả.:-/ Tại sao vậy.? Nếu mình muôn vào calendar từ programmes thì vàochoox nào nhỉ, tìm mãi không thấy?
Lỗi không set được appointment có thể do lỗi của ROM. nếu muốn vào trực tiếp thì vào start/HTC_calenda.

wsp

mình chi thay co HTC Message, HTC People ma kg thay HTC Calendar?