• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LỜI CÁM ƠN CỦA BQT TỚI CLB PDAVIET HÀ NỘI

tinh_la_gi

Administrator
Chúc mừng CLB PDAVIET Hà Nội đã tổ chức thành công buổi Offline kỷ niệm lần thứ 4 sinh nhật diễn đàn của chúng ta. Tuy có trể hơn các khu vực khác nhưng cũng đã thể hiện sự cố gắn và hoà cùng niềm vui chung của PDAVIET.

Thay mặt BQT tôi xin phép gửi tới lời chúc mừng, cám ơn chân thành sự tham gia hiện diện của tất cả các bạn. Và nhất là những anh em ngoài phạm vi Hà Nội đã không vì khoản cách địa lý đã góp phần tạo nên thành công của buổi Offline mừng Sinh Nhật lần này.

BQT chưa nhận được thông tin về thành phần BLĐ mới của CLB HN nhưng BQT luôn mong chờ vào BLĐ 2011 này sẽ vựt lại phong trào Offline của CLB Hà Nội để CLB luôn là 1 trong những lá cờ đầu Offline của PDAVIET

Chúc CLB luôn giữ vững truyền thống tốt đẹp, luôn đoàn kết và ngày càng có nhiều những hoạt động vui vẻ, phong phú và hấp dẫn.

Thay mặt BQT, Manager: tinh_la_gi