• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi chỉnh Volume sau MOD

Caohieu88

anh hiếu ơi.giờ em muốn máy co volome bình thường thôi.chứ ko muốn chép icon đẹp nữa.có cách nào ko anh
Hiện tại vì ko biết file nào làm máy bạn như vậy nên bạn cứ chép cả bộ cho P1i đi, ko thích thì xóa các file Icon đi là được! Hoặc lại dùng bộ khác chép đè, mình tìm được cho bạn bài cho P1i ở đây: http://pdaviet.net/showpost.php?p=445396&postcount=43

cuonga2

Vào Contacts --> More --> Contact manager --> Back up.
Máy sẽ tự tạo file backup trong thư mục "other" của thẻ nhớ, khi muốn khôi phục thì chỉ cần vào lai Contact manager --> Restore.
Nên copy file backup vào máy tính để có lỡ format thẻ nhớ thì còn có cái mà khôi phục lại.

levuphong

lúc cài jile iphone jull.sis vao nó báo là ''mspaudiolib.rsc already exists and will be overwritten.''
ko cai dc anh ơi

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Vậy thì Install thêm ngôn ngữ, chuyển sang gói ngôn ngữ khác( VD American R10 ) rồi sử dụng ở chế độ ngôn ngữ đó rồi xóa file mspaudiolib.rsc đi là được, hơi lằng nhằng một tý nhưng đỡ phải Reset máy!

levuphong

đã chép iphone jull vô rồi.hình âm đẹp lắm nhưng vẫn ko chỉnh dc volume:|

levuphong

Vậy thì Install thêm ngôn ngữ, chuyển sang gói ngôn ngữ khác( VD American R10 ) rồi sử dụng ở chế độ ngôn ngữ đó rồi xóa file mspaudiolib.rsc đi là được, hơi lằng nhằng một tý nhưng đỡ phải Reset máy!

làm sao để chuyển ngôn ngữ vậy anh.chỉ giúp em luôn di nha

levuphong

Mình đã up fw rồii.đã khab81 phục dc lỗi.cám ơn các bạn và các on caohieu88 đã hướng dẫn mình up.hj