• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi của PC Suite N95,Xin được giúp đở.

MaDemCT

Mình cài PC Suite của N95 vào máy sau đó remove ra, bây giờ cài lại thì không cách nào cài được,Nhấp vào install nó chạy được một lát thì báo "The version of Nokia PC Suite already installed on this computer is never than the one you are tryting toinstall. Installation will not continue." thế là xong, Mình đã xóa nhữn file liên quan đến Nokia trong Progam và thử cài lại nó cũng báo như thế.Thử cài PC suite của 6688 cũng không được. Mình cài PC Suite của N95 là dùng để chép DANH BẠ trong N76,N95 cho khách khi họ đổi máy,cái PC Suite của N76 giao diện hoàn toàn khác với các bản PC Suite của các dòng máy khác,khó sử dụng quá trời.Mong các bạn giúp đở thank.

MaDemCT

Không ai giúp hết đành phải cài lại Windows thôi huhuhu.Ai đang sài PC Suite của N95 thì đừng nên Remove cài lại nhé.Chết chắc.

LeHai85

không sao đâu bạn ..mình lúc đầu cũng bị như bạn ..nhưng minh khởi động lại và cài lại ok mà..bạn xem lai di nhé..ok

ThAngNgO_

bác vào run -> msconfig -> bỏ autostart của PCS đi,rùi restart comp -> cài lại bản PCS mới là ok :D