• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi cuộc gọi trên 5800

phuc0984830836

cóa ai bị tình trạng này chưa nhỉ.. khi cóa cuộc gọi đến tự nhiên treo máy cứng đơ lun. hok làm gì đc nữa. phải tháo pin ra và khởi đông lại máy. Anh em nào biết cách nào giúp hok ? chỉ mình với. nếu hok thì phải mang ra Nokia cho nó coi nữa. phiền lắm.:((

Last edited by a moderator:

thanhdhl2003

cóa ai bị tình trạng này chưa nhỉ.. khi cóa cuộc gọi đến tự nhiên treo máy cứng đơ lun. hok làm gì đc nữa. phải tháo pin ra và khởi đông lại máy. Anh em nào biết cách nào giúp hok ? chỉ mình với. nếu hok thì phải mang ra Nokia cho nó coi nữa. phiền lắm.:((

Tình trạng này có xảy ra liên tục kg? Nếu xảy ra liên tục thì nên Format máy hoặc Flash FW lại. Máy mình lúc trước cũng bị 1 lần, nhưng về sau kg thấy bị nữa.
P/s: Lần sau có hỏi gì vô Topic Thảo luận nha. Không nên lập Topic lung tung như vậy.