• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi Flash player sAMSUNG GALAXY WIN I8552 !!

nghiepduclub

Em mới mua cái máy sAMSUNG GALAXY WIN I8552 , máy chạy bình thường, nhưng có điều là bị lỗi như sau :
dùng trình duyệt của máy vào trang web: mp3.zing.vn xong sau đó vào mục video của zing , bấm đại vào 1 bài nhạc hình video nào đó thì lúc đó nhạc chạy chỉ có tiếng mà ko có hình

note: máy em có cài flash player 11 cho android trên trang http://appstore.vn/home/ rồi

không biết lỗi trên là lỗi gì vậy mấy bác ?? xin các bác hướng dẫn cách khắc phục với ?

nguyentuan1204

Cái này không liên quan j đến Flash Player đâu bạn ,hình như đây là lỗi phần cứng thì phải mình đang xài Galaxy Core và cũng bị giống như vậy máy cũng ko xem dc clip HD lun .

nghiepduclub

mình nghĩ lỗi đó là do bản rom thì đúng, hôm mới mua điện thoại về cũng bị tình trạng đó hỏi bọn kỹ thuật nó cũng bó tay, nó lấy máy nó ra chạy ngon lành , thử lại cái galaxy win ko chạy được, nó lại bảo đưa xuống cho samsung giải quyết, đưa xuống bọn samsung cũng ko biết , nó lại cài cho mình cái ứng dụng zing mp3 , cài cái ứng dụng đó thì bình thường rồi ai mà ko biết ..... mình nói là : cài ứng dụng đó thì biết là xem được rồi. bjo` muốn xem online cơ, nói vậy nó ko biết, nói vậy bọn samsung im lặng chả nói gì ...

mình ở ban mê thuột .... bon bảo hành samsung ở đây gà vãi

Chỉnh sửa cuối:

nghiepduclub

có bác nào biết cách khắc phục lỗi này xin hướng dẫn em cách khắc phục với ........

Taki7610

Unlock_GSM
Cài việt tivi pro trên ch play, nhấn cập nhật tự động sẽ tải flash player 11 xuống cho bạn, có thể tải hết các ứng dụng về flash trên ch play xem sao, có thể dùng thêm các trình duyệt như pubbfin xem sao.

nghiepduclub

Cài việt tivi pro trên ch play, nhấn cập nhật tự động sẽ tải flash player 11 xuống cho bạn, có thể tải hết các ứng dụng về flash trên ch play xem sao, có thể dùng thêm các trình duyệt như pubbfin xem sao.

cái viet mobi tivi đó mình có cài rồi phiên bản 4 rồi , adobe flash player cũng có cài luôn rồi ...............xem viet mobi tivi bình thường có mỗi bị lỗi xem video nhac trên trang mp3.zing.vn hoặc nhac cua tui ý .......

nghiepduclub

samsung từ 4.1 trở lên đã chia tay với flash luôn rồi, ios cũng thế ??

Chỉnh sửa cuối: