• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lổi trong bản WM6.1 build 20273 (SB)

Status
Không mở trả lời sau này.

qqqloi

Em gặp vấn đề này trong bản wm6.1 của bác SonBlack mong các bác giup đở. sau khi up rom từ Wm 5 lên 6.1 của Abul thì vẫn bình thường chỉ tội hay treo máy liên tục nên em up rom build20273 của bác SonBlack thí tháy rất vừa ý nhưng chỉ có phần nhắn tin USSD (*101#...) là hoàn toàn không thực hiện được (máy cứ báo là đang chờ trả lời suốt) các bác nào có cak khắc phục chỉ em với

NhatToai

Super V.I.P
Em gặp vấn đề này trong bản wm6.1 của bác SonBlack mong các bác giup đở. sau khi up rom từ Wm 5 lên 6.1 của Abul thì vẫn bình thường chỉ tội hay treo máy liên tục nên em up rom build20273 của bác SonBlack thí tháy rất vừa ý nhưng chỉ có phần nhắn tin USSD (*101#...) là hoàn toàn không thực hiện được (máy cứ báo là đang chờ trả lời suốt) các bác nào có cak khắc phục chỉ em với
Các thắc mắc về ROM thì phải post vào Topic cụ thể của bản ROM đó,không tạo chủ đề riêng nhé bạn.
Thread Closed!

Status
Không mở trả lời sau này.