• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi tự nhiên tắt máy HP rw6815

namcam_mitht

Máy của em hồi trước mua ở nước ngoài dùng tốt, nhưng từ khi mang về VN dùng, máy cứ tự nhiên tắt lịm đi, nhất là khi đi ngoài đường.Và mỗi khi bật lại, máy đều thông báo gần hêt pin(mặc dù mới xạc xong)
Anh em nào biết chỉ dùm với. Hoặc ai biết chỗ nàm sửa chữa PDA chỉ dùm em, em mới về nên chưa biết địa chỉ nào cả.
Thanks

PhamHien

Máy của em hồi trước mua ở nước ngoài dùng tốt, nhưng từ khi mang về VN dùng, máy cứ tự nhiên tắt lịm đi, nhất là khi đi ngoài đường.Và mỗi khi bật lại, máy đều thông báo gần hêt pin(mặc dù mới xạc xong)
Anh em nào biết chỉ dùm với. Hoặc ai biết chỗ nàm sửa chữa PDA chỉ dùm em, em mới về nên chưa biết địa chỉ nào cả.
Thanks
Có thể quả pin đó đã bị chai rồi, nên khi có SMS hay cuộc gọi thì nó không đủ để cung cấp năng lượng nên tắt lịm đó. Bạn thử pin mới xem sao đã