• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games Jukebox 2.42 - Full (Phần mềm nghe nhạc nổi tiếng)

panrai

Super V.I.P
Tôi dùng N 5800, khi cài PM Jukebox vào máy. Mở chương trình, cứ mở đến thư mục chứa nhạc lên là nó cứ out ra ngoài là làm sao....Mặc dù tôi đã format máy lại không biết bao nhiêu lần rồi, cũng đã up lên FW 30 mà vẫn bị tình trạng như trên. Anh em nào có cao kiến thì cho mình xin. Thanks nhiều!!!!!!

gỡ bỏ hết cài lại xem sau bạn,ko ấy bạn chụp nguyên cái hình máy bạn mình xem thử coi

saigon230206

gỡ bỏ hết cài lại xem sau bạn,ko ấy bạn chụp nguyên cái hình máy bạn mình xem thử coi
Đã gỡ bỏ hết rồi cài lại không biết bao nhiêu lần cũng vậy ah. Bởi vậy mời buồn. Cứ vào mục thêm bài hát, chọn xong mục đó là nó out ra liền. Chán....

Cuối cùng là nó thoát ra ngoài lại như thế này:(

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tôi dùng N 5800, khi cài PM Jukebox vào máy. Mở chương trình, cứ mở đến thư mục chứa nhạc lên là nó cứ out ra ngoài là làm sao....Mặc dù tôi đã format máy lại không biết bao nhiêu lần rồi, cũng đã up lên FW 30 mà vẫn bị tình trạng như trên. Anh em nào có cao kiến thì cho mình xin. Thanks nhiều!!!!!!

Bạn thử cài bản TRAIL down từ trang chủ xem nó có bị như vậy hay không. Còn mấy bản CR@ck này thì hên xui thôi. Có nhưng máy xài rất tốt nhưng cũng có những máy cài vào là bị block liền. Chắc máy bạn nằm trong nhóm thứ 2 rồi, bị block ngay khi cài.;;)

panrai

Super V.I.P
gở bỏ chưa sạch thôi bạn vào thẳng app manage gở bỏ đi bạn theo hình thì máy bạn gở chưa hết đó làm lại xem vào cài đặc vào phần các tập tin đã cài đặc như vậu mới gọi là xoá saxh5 nhớ là xoá luôn file CR@ck của nó là hết à,

saigon230206

gở bỏ chưa sạch thôi bạn vào thẳng app manage gở bỏ đi bạn theo hình thì máy bạn gở chưa hết đó làm lại xem vào cài đặc vào phần các tập tin đã cài đặc như vậu mới gọi là xoá saxh5 nhớ là xoá luôn file CR@ck của nó là hết à,

Cảm ơn hai bạn: letrungbuuphucdhct; panrai nhiều nha.
Chắc số tôi nó hên hay sao đó. Tôi tải bản dùng thử của LCG về rồi cài vào máy. Nó chạy rất good mà chỉ dùng thử được 1h30'. Tôi thử cài file Crack đính kèm đè tiếp lên bản Trial, thế là thành Jukebox v2.42 "XỊN" luôn. Bây giờ nó chạy tung tăng tung ta rùi=)). Một lần nữa CẢM ƠN hai bạn nhiều......

Chỉnh sửa cuối:

Jehell

em vẫn xài và chạy bình thường :D, cám ơn các pác rất nhìu :D, có thể xài bộ điều khiển của tai nghe luôn nha mấy bác :D, ra ngoài màng hình kéo wa kéo lại đã luôn mấy bác oy :))
PS: khi khoá màng hình thì ko xài đc bộ điều khiển của tai nghe nữa -,-

Chỉnh sửa cuối:

tranthaicantho

Cảm ơn hai bạn: letrungbuuphucdhct; panrai nhiều nha.
Chắc số tôi nó hên hay sao đó. Tôi tải bản dùng thử của LCG về rồi cài vào máy. Nó chạy rất good mà chỉ dùng thử được 1h30'. Tôi thử cài file Crack đính kèm đè tiếp lên bản Trial, thế là thành Jukebox v2.42 "XỊN" luôn. Bây giờ nó chạy tung tăng tung ta rùi=)). Một lần nữa CẢM ƠN hai bạn nhiều......

Posted via Mobile Device
Chua chac nha.minh bi o ban 2.41 rui,no tinh so lan out/in do

D

darkkun

Guest
em thấy dùng cái music player mặc định của 5800 cũng tốt lắm mà.

anhky

em thấy dùng cái music player mặc định của 5800 cũng tốt lắm mà.
Thix cái nào xài cái đó thôi bạn :) Cài này hay hơn chút là Kéo thả dc ^.^, khè tụi SAMSUM ok lắm :))
Lúc FW 21 mình xai cái JukeBox này ko có vấn đề gì hết, nâng lên bản FW 30 thì mở nhạc là bị out ah, test bản 2.42 vẫn bó tay ^.^

panrai

Super V.I.P
Thix cái nào xài cái đó thôi bạn :) Cài này hay hơn chút là Kéo thả dc ^.^, khè tụi SAMSUM ok lắm :))
Lúc FW 21 mình xai cái JukeBox này ko có vấn đề gì hết, nâng lên bản FW 30 thì mở nhạc là bị out ah, test bản 2.42 vẫn bó tay ^.^

sau kỳ vậy,bạn gở bỏ cài lại xem có hết ko bạn,mình sài 3 hôm nay ko bị gì hết mà

korosnow

Nghe nhạc = soft này toàn thấy biểu tượng đang kết nối GPRS, ko biết có tốn nhiều ko.

Mà em vào Configuration là bị out

panrai

Super V.I.P
Nghe nhạc = soft này toàn thấy biểu tượng đang kết nối GPRS, ko biết có tốn nhiều ko.

Mà em vào Configuration là bị out

mình sài có thấy như bạn nói đâu bạn,mà phải nói là sài rất ok luôn nửa kìa

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình vẫn bị văng khi vào Config, mình dùng n97

Bản C RACK nên nó hay bị lỗi này lắm. Bạn thử gỡ ra cài lại xem có hết không> Nếu không hết thì mua k3y bản quyền xài thì sẽ không còn lỗi nữa.:D

raanfr

Key nó bi nhiêu vậy bác đặng em còn liệu mà tính đường cơm cháo:))

anhky

Tình hình là bạn nên cái bản 3th trước rồi mới cài bản 2.42. Nên cài vào bộ nhớ máy, chứ cái vào thẻ nhớ, kết nói ÚB xong là khỏi xai luôn ^.^ OK?

poputamus

hề máy mình cài LCGJukebox_S60_3rd.sisx vào bộ nhớ máy xong cài LCG Jukebox V.2.42 - Cr.sisx zoo là xong liền vào config gì đó được hết nghe nhạc từ 12h đêm sáng sớm hôm sau vẫn chạy ầm ầm :)

insoul

Mọi người xác nhận xem là: cài vào bộ nhớ trong (Phone Memory) sẽ ko bị out khi nhấn vào config!!! Vì mình cài vào Mass Memory thì bị.