• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games Slick 0.47 - Phần mềm chat free (Update 27/3/09)

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Lonely Cat Games Slick 0.47

Các tính năng chính:
- Hỗ trợ :ICQ, Yahoo, AIM, MSN, Google Talk, Jabber
- Nhắn tin và chat
- Cảnh báo - âm thanh, hình nền, rung, cửa sổ hiển thị thông báo cho số lượng tin nhắn mới.
- Quản lý nhóm và cá nhân (thêm, xóa, đổi tên)
- Lịch sử tin nhắn
- Chuyển, gửi và nhận file
- Gửi và nhận được tin nhắn offline
- Tải về các tệp tin đã được gửi dưới dạng Link

Bản 0.47 : Sửa một số lỗi nhỏ.Chủ yếu là ở màn hình chính...

Nicky_vu

thanks a công nhìu!!ko bit tính năng có j khác so với bản 0.46 ko nhỉ?hy vong là bảng final=D>;;)

Chung_tuhinh

Hix, tối ngày update.
Hình như là nếu nó lên tới bản Pro 1.0 là khỏi dùng free luôn hay sao ý
Thôi kệ, hơi đâu mà lo xa :D

Caohieu88

thanks a công nhìu!!ko bit tính năng có j khác so với bản 0.46 ko nhỉ?hy vong là bảng final=D>;;)

Hix, tối ngày update.
Hình như là nếu nó lên tới bản Pro 1.0 là khỏi dùng free luôn hay sao ý
Thôi kệ, hơi đâu mà lo xa :D

Đúng như bạn Chung_tuhinh nói, nếu nó mà ra bản final thì chẳng máy chốc hết dùng free luôn ^ ^

lytrn

em cài phần mềm này rồi nhưng khi đăng nhập yahoo sau 1 thời gian chờ thì nó báo lỗi Auth failed Socket error Time out.hoac là Auth failed Socket error No responese from DNS sever. GPRS vẫn bình thường

XiaoGui

em cài phần mềm này rồi nhưng khi đăng nhập yahoo sau 1 thời gian chờ thì nó báo lỗi Auth failed Socket error Time out.hoac là Auth failed Socket error No responese from DNS sever. GPRS vẫn bình thường

Bạn dùng mạng nào? Nếu dùng viettel thì đổi trong cấu hình từ v-wap sang v-internet là sẽ vào được thôi. Còn các mạng khác thì vẫn vào bt

kesungdao

Bạn ơi mình cũng bị lỗi khi cài phần mềm này.Nó báo: Auth failed.Socket error Error number -3012.Vậy là sao bạn.Ai giúp mình với.....Thanks

NokuaN70

Well-Known Member
Bạn ơi mình cũng bị lỗi khi cài phần mềm này.Nó báo: Auth failed.Socket error Error number -3012.Vậy là sao bạn.Ai giúp mình với.....Thanks

Có nghĩa là nó kg nhận dc kết nối. Nếu sử dụng GPRS thì bạn Setting cho nó kết nối chính là GPRS nhé( nếu sử dụng mạng Viettel thì bạn tham khảo cách khắc phục ở những bài phía trên nhé). Chúc bạn thành công :)

Posted via Mobile Device

Chung_tuhinh

Bạn xem lại trong Connection Setting xem đã đặt Piority cho GPRS lên số 1 chưa (nói nôm na là nếu bạn dùng GPRS là chủ yếu thì phải đặt thứ tự ưu tiên cho kết nối này là số 1)
Bạn có thể bật qua chế độ Flight Mode sau đó bật lại Phone Mode để dò lại sóng.

Auto

anh co' the? cho em biet phan` mem` nay` dung` tiet' kiem^. hon Vitalk khong
Cả 2đều tính bằng kí tự mà!
K avt.
Tùy theo chat nhiều hay k thôi à!
Nếu online nguyên ngày mà k chat chữ nào cũng k thấy trừ bi nhiu...vài chục “cí” => vài chục đồng :D
Dùng slick cho đẹp hơn đi pác :D
1mb là gần 6k cho mạng mobi, ngồi chát lồi con mắt...gãy ngón tay, cong cây bút, và...cháy cái mh :D
Posted via Mobile Device

Vitcon321

Cả 2đều tính bằng kí tự mà!
K avt.
Tùy theo chat nhiều hay k thôi à!
Nếu online nguyên ngày mà k chat chữ nào cũng k thấy trừ bi nhiu...vài chục “cí” => vài chục đồng :D
Dùng slick cho đẹp hơn đi pác :D
1mb là gần 6k cho mạng mobi, ngồi chát lồi con mắt...gãy ngón tay, cong cây bút, và...cháy cái mh :D
Posted via Mobile Device

Chài 1mb 6k ha?Vịt toàn chat tới 2,3mb ko ah` :( hèn chi thấy mau hết tiền :(

fdkgenie

Bản này cải tiến hơn các bản trước là bỏ chế độ 1-tap, do đó để connect thì phải double-tap, nhưng chọn contact thì dễ dàng hơn.

Dùng một thời gian thì phát ngán vì hay bị crash (ko biết có phải do mình dùng WM6.5 ko), quay về với v0.46 thì ngon lành cành đào (vẫn trên WM6.5).

Đợi bản 0.48 xem thế nào, ko thì 0.46 vậy :D

sonnguyen_uiq3

Máy mình ko bít bị cái con khỉ gì mà toàn bị báo lỗi you have been disconnected from yahoo,not ready.phiên bản nào cũng bị,mình đang dùng vina,chuyển sang mobi cũng vậy luôn(dùng đủ mọi cách,chọn gprs làm kết nối ưu tiên số 1 cũng ko xong),mặc dù gprs vẫn lướt wed vô tư.À còn vụ này nữa,mình dùng wifi vào nhac.vui.vn tải nhạc ko khi nào được,lấy máy thằng(p990i luôn) down vô tư,xem cài đặt wed thì giống nhau.tổng thể chỉ khác ở chổ máy mình là R6E28 còn máy nó là R6D23.anh em nào bít cho mình xin ý kiến.

fdkgenie

Máy mình ko bít bị cái con khỉ gì mà toàn bị báo lỗi you have been disconnected from yahoo,not ready.phiên bản nào cũng bị,mình đang dùng vina,chuyển sang mobi cũng vậy luôn(dùng đủ mọi cách,chọn gprs làm kết nối ưu tiên số 1 cũng ko xong),mặc dù gprs vẫn lướt wed vô tư.À còn vụ này nữa,mình dùng wifi vào nhac.vui.vn tải nhạc ko khi nào được,lấy máy thằng(p990i luôn) down vô tư,xem cài đặt wed thì giống nhau.tổng thể chỉ khác ở chổ máy mình là R6E28 còn máy nó là R6D23.anh em nào bít cho mình xin ý kiến.

Bác cứ bình tĩnh :D Bác có thể add thêm account Gtalk hay Jabber (để test thôi) xem sao. Nếu các account ngoài Yahoo vẫn connect vô tư thì lỗi là tại Yahoo (mà chuyện Yahoo lỗi là bình thường ở phố huyện ;)) )

Chung_tuhinh

Chài 1mb 6k ha?Vịt toàn chat tới 2,3mb ko ah` :( hèn chi thấy mau hết tiền :(
Hơ hơ ...
Tớ dùng thuê bao trả sau kèm thêm gói cước GPRS trọn gói là 125K/ tháng.
Chat chit, lướt web, email tới mức ngày sạc 1 lần (P1i)
Hix ...
Hồi mới đầu dùng theo dung lượng, cước GPRS tới gần 500K, xót hết cả ruột !

kazeron2003

:-/ ko biết viettel có ăn gian cước GPRS ko nữa, nếu 1MB là 6k , thì tui làm gì mà chỉ vào vài trang web, mở yahoo chat chút chút, xài chừng .. 600-700k mà viettel trừ tui tới 30 mấy ngàn VND :(

chat bằng GPRS là nó tính cả gói dữ liệu nhận và gửi phải ko mọi người ? ko biết có soft nào đếm data nhận và gửi qua GPRS của mình ko nhỉ ( luôn chat và web )

Status
Không mở trả lời sau này.