• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games Slick ver0.50 - Phần mềm chat Free cho S60 (1/6/09)

droit

vào cứ bị đẩy ra các pác ah ! chán biết thế ko update nữa giờ làm sao?

manhmit

minh donw bản này về dùng rùi.nhưng no toàn bị rớt mạng thui ak`.Chưa đc nhìn gì cả.giúp mình với.

MinhThang

Manager
vào cứ bị đẩy ra các pác ah ! chán biết thế ko update nữa giờ làm sao?

minh donw bản này về dùng rùi.nhưng no toàn bị rớt mạng thui ak`.Chưa đc nhìn gì cả.giúp mình với.

Có thể đây là lỗi của pm thôi bạn à, không ai sửa được đâu, bên V3 thì bản 0.50 này đã fix hoàn chỉnh lỗi đó.

JuRay-Duan

Mình test bản 0.49 thì cứ vào là bị đẩy ra còn bản 0.50 này hoàn toàn bình thường mà (N70). Các bạn xem kỹ lại đi :-?

tohoai90

Posted via Mobile Deviceanh em slick của mấy anh như thế nào chứ bản 0.5 của em vào là máy đứng luon. Faj khởi đông lại à. Ko bjt bj gj. Cài lại rồi vận bi. May có shmessenger với yahu cứu viện. Có ai bi lỗi đó kô

QuanDay

các bác vào trang chủ c ủa nó mà down.chuẩn luôn.ko bị khởi động lại đâu.

bomngoc10

trong có 1 hay 2 ngày ấy..mà 0.49 lên 0.50 luôn.nhanh thật đấy..bản 0.50 dùng mượt thật ;) ;)

NDang

úi, đăng nhập vô Yahoo hok đc, nó load đến lúc Authenti... j j đó rồi là ở đó lun, ko load tiếp nữa, pó tay, cài trên 6260, GPRS bình thường mà? :O

tohoai90

úi, đăng nhập vô Yahoo hok đc, nó load đến lúc Authenti... j j đó rồi là ở đó lun, ko load tiếp nữa, pó tay, cài trên 6260, GPRS bình thường mà? :O

giố máy em quá luôn ah. 7610:-??

chemi1209

Máy các bạn bị làm sao ấy chứ, mình vào chat ngon lành lắm mà, 6600 ok!

NDang

hiz, hok biết sao nữa, mình cài Slick 0.47 >> 0.50 lun goài, cái nào cũng đến chỗ Authen... là đứng à, hiz hiz. Xài Nokia 6260, vô GPRS ổn định, chat = Ola hay Vitalk đều đc, tuy sử dụng Yahoo!Mess thì lúc đc lúc ko, nhưng còn đỡ hơn Slick :(( Mấy pác xài phone nào mà đăng nhập đc Slick dzậy, chỉ iem cái :((

JuRay-Duan

hiz, hok biết sao nữa, mình cài Slick 0.47 >> 0.50 lun goài, cái nào cũng đến chỗ Authen... là đứng à, hiz hiz. Xài Nokia 6260, vô GPRS ổn định, chat = Ola hay Vitalk đều đc, tuy sử dụng Yahoo!Mess thì lúc đc lúc ko, nhưng còn đỡ hơn Slick :(( Mấy pác xài phone nào mà đăng nhập đc Slick dzậy, chỉ iem cái :((
N70, N72, Dùng tốt bạn àh :)

ban ui!phần mềm này muốn dùng được máy có kết nối gprs không?
Nhất định phải có kết nối GPRS, còn kô thì máy bạn có hỗ trợ Wifi(và chỗ bạn đang đứng cũng phải có sóng Wifi) thì mới sử dụng đc phần mềm này nhé ;)